Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > แก๊งแม่ลูกหนู ปี 51
  New Posts New Posts RSS Feed: แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..ภาค 25 >MT_Home_NooMai
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..ภาค 25 >MT_Home_NooMai

Post Reply Post Reply Page  <1 215216217218>
Author
NuMayLukMaeKa View Drop Down
Special Member
เข็มโปร: 1

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..ภาค 25 >MT_Home_NooMai
    Posted: 07 ต.ค. 2010 at 15:35 Share
ป้าโอ๋ - หรือค่ะ มี Faked Crocs รุ่นการ์ตูน นูน นูน มาขายบ้างอะยังค่ะ หรือยังเป็นรุ่นเดิม ๆ อยู่ค่ะ  / ที่ ซ.อารีย์ก็มีนะค่ะ น้องเงาะ พาป้าอ้อ ไปสอยคิตตี้มาแย้ว รุ่นลายนูน นี่เลยค่ะ ก๊ากกก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 15:38 Share
น้องปุ้ม - แวะดู link ที่พี่เมให้ป้าโอ๋นะค่ะ ราคาในนั้นนะค่ะ
ป้าโอ๋ - ซื้อ Crocs Buzz อันนี้ size ไรอะค่ะ แต่มองแย้วคู่ใหญ่จังเลยค่ะ หนูไมไปลอง Crocs Cars ใส่ size 4/5 ได้ แต่ถ้าแบบพอดีเผื่อ ๆ ก็ต้อง 6/7  ก๊ากกก
Back to Top
soontaree View Drop Down

Post Options Post Options   Quote soontaree Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 15:48 Share

พี่เงาะน้องวิน ใส่ไซด์ไรดีอ่ะคะ ปั้นใส่ไซด์ไหนอ่ะ

พี่โอ๋ ค่ะเดี๋ยวเค้าโตหน่อยคงจะดีขึ้น เวลาสองคนนอนคู่กันแล้วยิ้มให้เราก็หายเหนื่อยนะคะ ขออย่างเดียวอย่าแกล้งน้อง

Back to Top
master2007 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote master2007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 15:58 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

ป้าโอ๋ - หรือค่ะ มี Faked Crocs รุ่นการ์ตูน นูน นูน มาขายบ้างอะยังค่ะ
เม  มีแล้วค่ะ เคยเห็น เด๋ววันนี้ไปส่องอีก ถ้าฝนไม่ตกนะ  / คู่ Toy  ซื้อมา 8/9 ค่ะ แต่รุ่นนี้ ขอบมันจะหนา นี่ก็จะชนแล้วอ่ะ ใส่ได้ไม่นานแน่เลย ทีแรกไม่กะจะซื้อกะไปดูเฉย ๆ แล้วค่อยมาหาซื้อถูก ๆ เอา แต่พี่เตอร์สิ่ ดันใส่ของเค้าวิ่งไปทั่วเลยแถมไปดึงป้ายเค้าออกอีกตะหาก เลยเกรงใจเค้า เลยต้องซื้อมาเลย พอมาเห็นที่ร้านเปิดท้าย ก็มี จะเป็นลมเลย ราคาต่างกันเยอะ Confused

Back to Top
orapinjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 16:01 Share
Originally posted by soontaree

พี่เงาะน้องวิน ใส่ไซด์ไรดีอ่ะคะ ปั้นใส่ไซด์ไหนอ่ะ

พี่โอ๋ ค่ะเดี๋ยวเค้าโตหน่อยคงจะดีขึ้น เวลาสองคนนอนคู่กันแล้วยิ้มให้เราก็หายเหนื่อยนะคะ ขออย่างเดียวอย่าแกล้งน้อง

size M จ้า เผื่อ ๆ เลย  เด๋วไปจับให้ปั้นใส่ให้ดูนะ

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top

Post Options Post Options   Quote master2007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 16:05 Share
ปุ้ม  พี่น้อง ยามรักกันก็น่ารักนะคะ เล่นกัน กอดกันกระหนุงกระหนิง แต่พองอแง ก็พร้อมเพรียงกันจริงจริ๊งงงงง / น้องเอย น่าฟัดจริง ๆ เลยค่ะ

Back to Top
soontaree View Drop Down

Post Options Post Options   Quote soontaree Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 16:06 Share

พี่เม ขอบคุณค่า

พี่เงาะ ได้จ้า
Back to Top
nakoe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 16:06 Share
ดีคร๊า หายไปหลายวัน
พอดีอยู่ไฟ5วัน วันนี้4วันแล้ว
ลอต แผนไทยใช้ได้เลย พี่ที่ทำให้วันทำให้ดาราหลายคนเลย
รายละเอียดไง ค่อยคุยตอนกลับไปทำงานนะ

ย้อนอ่านก่อน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 16:18 Share
ป้าโอ๋ - ลมจะจับเลยหรือค่ะ ก๊ากกก  นี่แหละตัดใจซื้อของจริงของหนูไมไม่ได้  ก๊ากกก มันแพงนะค่ะ กลัวใส่ไม่คุ้ม ก๊ากกกก / แต่ขำน้องมาสเตอร์ว่ะ ก๊ากกก ดึงป้ายอออกเลยหรือค่ะ   ตอนเมไปให้หนูไมลอง Cars หนูไมก็ไม่ยอมถอดเหมือนกันค่ะ ก๊ากกก บอกของไม ของไม ก๊ากกก ต้องหลอกล่อ บอกว่าวันหน้าไปซื้อให้ครับบบ  ถ้าเห็น Faked Crocs Cars โทรมาบอกบ้างนะค่ะ เอารุ่นตัวการ์ตูนนูน ๆ นะค่ะ  แบบเก่ามีแย้ว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 16:25 Share
ป้าโอ๋ / น้องเงาะ - เจออันนี้โทรบอกด้วยนะค่ะ
Back to Top
Lotte View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ต.ค. 2010 at 18:26 Share
ดีจ้า ช่วงนี้งานเข้า อยากเม้าก็อด ได้แต่แอบอ่าน
เม. เอาcrocsมายั่วน้า :)

เห็นคุยกันเรื่องคนท่ี2 อ่านเจอในนี้พอดีคะ ความเห็นเค้าใช้ได้เลย
http://go2pasa.ning.com/group/lookafter/forum/topics/2456660:Topic:443979

คุณหมอเคยแนะนำไว้ว่า 3 ปี up ค่ะ
ความสนใจของคนพี่ไปที่ รร. และเพื่อนบ้างแล้ว
ความอิจฉาน้องลดลง
แม่มีเวลาให้น้อง เต็มที่ในตอนที่คนพี่ไป รร.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 08:01 Share
สวัสดียามเช้าวันศุกร์แห่งชาตินะค่ะ

อิอิ สาวกโทมัส วันนี้ใครจะเอาอีกนะค่ะ ก๊ากกLOL

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 09:22 Share
ปุ้ม...ที่ข้าวปั้นใส่อยู่นี้เลย size M ค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 09:23 Share
สวัสดีตอนเช้าค่ะ... คุณแม่ทุกคน  คุณมีนา คุณอ้อ คุณแอ๊นท์ คุณนู๋ คุณข้าวโพด คุณวัน คุณล๊อต คุณปอย คุณยุ้ย คุณจ๋า คุณเก๋*aj คุณเก๋ เก๋ คุณหน่อย คุณต้นอ้อ คุณมะเหมี่ยว คุณแนนนี่ คุณเจี๊ยบ คุณโอ๋ คุณปุ๊  คุณกวาง คุณฟ้า คุณมุก คุณปุ้ม คุณเงาะ คุณเบิร์ด คุณไนซ์ คุณยิ้ม คุณหวัน คุณหน่อยไนท์ คุณหลิง คุณเอ๋ คุณเพริ์ล แล้วก็คุณแม่ท่านอื่นด้วยค่ะ / คุณลูก คุณวิน คุณวินนี่ คุณต้นโมก คุณขอบคุณ คุณของขวัญ คุณริน คุณลูกปูน คุณมีมี่ คุณไนท์ คุณวิสต้า คุณข้าวปั้น คุณแบงค์ คุณคอปเตอร์ คุณเกรซ คุณต้นน้ำ คุณลูกขุน คุณเจตน์ คุณเอเจ คุณเอเซีย คุณอั้ม คุณค้ำคูณ คุณฮักกี้ คุณแอนฟิลด์ คุณจูน คุณซีรีน คุณมาสเตอร์ คุณเติ้ล คุณยูจีน คุณพอใจ คุณวีซ่า คุณเอแคลร์ คุณเอพริล คุณเอย  คุณวิ้งค์ คุณกอแก้ว คุณปุญญ์ปุญญ์ คุณยูริ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 09:24 Share

น้องเงาะ - หนูไม size S นะค่ะ

น้องเงาะ - วันศุกร์ส่องโทมัสนะค่ะ ก๊ากก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote master2007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:06 Share

Hello o o o

Back to Top
nouchiko View Drop Down
Senior Member
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:07 Share
สวัสดีวันศุกร์จ้า วันนี้เริ่มกินเจแล้วค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote master2007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:10 Share
เม เมื่อวานไปส่องรองเท้ามาให้แล้ว ไม่มีเลยค่ะ แต่สั่งให้แม่ค้าไปดูมาให้ เอารูปให้เค้าดูแล้วค่ะ
เงาะ  ข้าวปั้น ตัวกลม แน่น ดีจัง น้ำหนักเท่าไหร่แล้วอ่ะ มาสเตอร์ 13 กก. มาตั้งแต่ต้นปีแล้ว ยังไม่ไปไหนเลย ช่วงนี้ไม่กินข้าวเล๊ย ผอมเชียว / มาสเตอร์ ใส่ไซส์ ไรดี

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:11 Share

เมื่อเช้าฟังข่าวนี้

รู้สึกว่าคิดถูกที่วางแผนจะให้ลูกเรียนEP คุณสมีนี่visionไกลจริงๆ แต่ก่อนเราก็เถียงเค้า ตอนนี้เห็นด้วยแระ

เหมี่ยว....พี่อ็อดอยู่ในครม.ป่าวคะเนี่ย เห็นบอกอยากให้ลูกเรียนEP แอบรู้ข่าววงในแน่เลย :)  พี่ว่าเหมี่ยวคงตัดสินใจง่ายแล้วปะคราวนี้

http://www.posttoday.com/ข่าว/อาชญากรรม-สังคม/53814/ศธ-เล็งให้ภาษาอังกฤษเป็นภาษาที่2ของไทย

ศธ.เล็งให้ภาษาอังกฤษเป็นภาษาที่2ของไทย
07 ต.ค. 2553, 09:29 น.

รมว.ศึกษาธิการ เตรียมประกาศให้ภาษาอังกฤษ เป็นภาษาที่สองของไทยหวังพัฒนาพลเมืองยุคใหม่สู่สังคมโลก

นายชินวรณ์ บุณยเกียรติ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เปิดเผยว่า กระทรวงศึกษาธิการ วางแผนที่จะประกาศให้ภาษาอังกฤษเป็นภาษาที่สองของการเรียนการสอน ในวันที่ 22ต.ค.นี้ โดยมีเป้าหมายเพื่อพัฒนาพลเมืองยุคใหม่สามารถแข่งขันได้ เนื่องจากภาษาอังกฤษมีความจำเป็นสำหรับการสื่อสารกับสังคมโลก และวางแผนประกาศจุดยืนเรื่องนี้เพื่อผลักดันให้มีความพร้อมทุกด้าน

"สิ่งจำเป็นสำหรับการพัฒนาการเรียนภาษาอังกฤษ ต้องมีครูชาวต่างประเทศโดยเฉพาะที่จบจากประเทศแม่เข้ามาประจำในโรงเรียนรัฐมากขึ้นโดยเฉพาะโรงเรียนที่เข้าโครงการพัฒนาสู่มาตรฐานสากลจำนวน 500 แห่ง ( World Class School ) ต้องมีครูต่างชาติจำนวนมากพอ รวมถึงโรงเรียนระดับมัธปลายทุกแห่งก็ควรมีครูชาวต่างชาติด้วย ส่วนโรงเรียนมัธยมต้น ต้องมีครูไทยที่จบเอกภาษาอังกฤษโดยตรง ขณะที่โรงเรียนประถมศึกษาก็ควรมีครูวิชาภาษาอังกฤษเพิ่มขึ้น" นายชินวรณ์ กล่าว

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:23 Share
เหมี่ยว....เอามายั่ว :) เมื่อเช้าพี่ได้ Fitflopแบบไม่ได้ตั้งใจเลย (เครียดงานนัก ช็อปแหลก) พอดีไปเดินตลาดครูหวีข้างBAY-HO เดินไปเจอร้าน Fitflop & Crocs ของจริง งงมาก มาได้งัยหว่า เลยสอยมาซะ ได้Crocs offroad ให้คุณสมีด้วย crocs 750, Fitflopคู่ละ 1500  พี่ซ.ต่อท่าไหนไม่รู้ สองคู่ได้ 1800 (ก็ตก 600 กับ 1200 อะ)
Fitflop ใส่สบายจริงๆ พี่ยืนรอพี่ซ.ไม่เมื่อยเลย เมื่อยน้อยกว่าด็อทมุนอีกอะ แต่พี่ไม่ค่อยชอบตรงที่หนีบแต่ถ้าเทียบเวลาเดินก็ยังสบายโอเคอยู่

อันนี้ที่เค้าโชว์ในร้านคะ

Back to Top
nouchiko View Drop Down
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:45 Share

ล๊อต  สนใจ fit flop อ่ะค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยสิ ฝากคุณซะมีหิ้วจากเมกา โชคไม่ดี ไม่เจอร้าน เลยไม่ได้สักที อยากได้มากอ่ะ เพราะปวดเท้ามาก เป็นปี ๆ ไม่หายเลยค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:48 Share
โอ๋, เม....Crocs 8/9 tmใส่หลวมอยู่เลยคะ แล้วเรื่องมาก หลวมหน่อย ก็จะถอดออก ไม่ยอมใส่ ก็เลยยังดองไว้เลยคะ ดีนะไม่ซื้อ 10/11มา

โอ๋....เห็นโอ๋บ่นเรื่องลูกเหนื่อยแทนเลย เรื่องพี่น้องทะเลาะกันคงเจอกันทุกบ้านนะคะ เรานึกถึงสมัยเด็กๆ เราห่างกับน้อง5ปี ยังอิจฉาน้อง ทะเลาะตีกันก็ยังมีนะคะ แต่ไม่บ่อยมาก แต่พอโตขึ้นก็รักกันไปเองนะคะ เราก็happyนะที่มีน้อง ถึงน้องเราจะมีแต่เรื่องปวดหัวให้ตลอด แต่ก็รู้สึกไม่เหงา มีเรื่องทุกข์ก็โทรปรับทุกข์กันได้ พึ่งพากันได้ตลอด แต่พูดถึงห่างกัน5ปีก็รู้สึกน้องเด็กไปหน่อย ถ้าห่างน้อยกว่านี้น้องคงเข้าใจเรามากขึ้นอะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 10:53 Share
Originally posted by nouchiko

ล๊อต  สนใจ fit flop อ่ะค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยสิ ฝากคุณซะมีหิ้วจากเมกา โชคไม่ดี ไม่เจอร้าน เลยไม่ได้สักที อยากได้มากอ่ะ เพราะปวดเท้ามาก เป็นปี ๆ ไม่หายเลยค่ะ

นู๋....ร้านมันอยู่ตรงตลาดครูหวีตรงธ.กรุงศรีสนง.ใหญ่คะ ถ.พระราม3 ลองหาแผนที่ดูได้คะ ร้านเค้ามาทุกวันอังคารกะศุกร์คะ ถ้าวันศ.มาแน่นอนเพราะคนจะเยอะ ร้านอยู่ด้านติดกำแพงกลางๆตลาดเลยคะ ถ้าหาไม่เจอโทรถามเราได้ พอดีเราไปไม่บ่อยยังไม่รู้จะไปอีกทีวันไหนเลย  ส่วนรุ่นและแบบที่มีก็ตามรูปเลยคะ เค้าบอกว่าของหมดไปเยอะเลย ถ้านู๋ไปดูที่ร้านเองน่าจะสะดวกกว่าเพราะเลือกแบบและไซส์ได้ แต่ของมันก็มีให้เลือกไม่เยอะนะคะ เน้นถูกอะคะ จริงๆก่อนซื้อเราก็ไม่มั่นใจว่าของปลอมป่าว แต่คุยกับเค้าดูเค้าก็ไม่น่าโกหก แล้วดูสินค้าก็น่าเชื่อถือคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:13 Share
ป้าโอ๋ - ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ รอนะ เผื่อฟลุคมีของ ก๊ากกก จะได้ไม่ต้องส่องใน shop แพงจัง
ล๊อต - โห่ จ๊าบ ๆ ค่ะ อยากทราบราคาจังเลยค่ะ ชอบที่มันเป็นวิ๊งแว๊ป 3 คู่นี้ราคาเท่าไรอะค่ะ ทรงเหมือน Kids Electro เลย ยาว ๆ แย้วเป็นสีชมพูด้วย สวย ๆ ค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:18 Share

คุณแม่ - ชอบ Fitflop 2 คู่นี้

Kids Electro

Electro ผู้ใหญ่

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:20 Share
ป้าโอ๋ - ลองแวะอันนี้เผื่อสนใจค่ะ แวะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:37 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

น้องเงาะ - หนูไม size S นะค่ะ

น้องเงาะ - วันศุกร์ส่องโทมัสนะค่ะ ก๊ากก
รับทราบค่ะ/ถูกต้องนะครับบบบบบบ

Back to Top
pesandee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pesandee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:39 Share
Originally posted by Lotte

Originally posted by nouchiko

นู๋....ร้านมันอยู่ตรงตลาดครูหวีตรงธ.กรุงศรีสนง.ใหญ่คะ ถ.พระราม3 ลองหาแผนที่ดูได้คะ ร้านเค้ามาทุกวันอังคารกะศุกร์คะ ถ้าวันศ.มาแน่นอนเพราะคนจะเยอะ ร้านอยู่ด้านติดกำแพงกลางๆตลาดเลยคะ ถ้าหาไม่เจอโทรถามเราได้ พอดีเราไปไม่บ่อยยังไม่รู้จะไปอีกทีวันไหนเลย  ส่วนรุ่นและแบบที่มีก็ตามรูปเลยคะ เค้าบอกว่าของหมดไปเยอะเลย ถ้านู๋ไปดูที่ร้านเองน่าจะสะดวกกว่าเพราะเลือกแบบและไซส์ได้ แต่ของมันก็มีให้เลือกไม่เยอะนะคะ เน้นถูกอะคะ จริงๆก่อนซื้อเราก็ไม่มั่นใจว่าของปลอมป่าว แต่คุยกับเค้าดูเค้าก็ไม่น่าโกหก แล้วดูสินค้าก็น่าเชื่อถือคะ
ล็อต..พูดซะอยากไปช้อปเลยล่ะ เมื่อก่อนตอนเราอยู่กรุงศรีฯ ของยังไม่เยอะเท่านี้เลย เดี๋ยวนี้เยอะมาก มีแต่เสื้อผ้า รองเท้าเยอะสุดๆเลยล่ะ ไม่ได้ไปนานแล้ว พูดแล้วอยากไปอีกจังเลย ชอบกินกาแฟร้านที่อยู่ในโรงอาหารที่เป็นโกดังอ่ะ ร้านริมสุดอ่ะ อร่อยดี
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:40 Share

โอ๋...ข้าวปั้นหนัก 14 โลจ้า  น้ำหนักไม่ค่อยขยับแล้วอ่ะ  ไม่ชอบกินข้าวเหมือนกันอ่ะ  เลยใช้วิธีทิ้งข้าวเธอไป 1 มื้อ  เธอเข็ดเลย  ข้าวมาปุ๊บก็นั่งกินแต่โดยดี  ถ้าบอกไม่กินข้าวเมื่อไหร่  แม่ก็จะเตรียมหยิบข้าวทิ้งเลย  ก๊ากกกกกกก/size เสื้อ น่าจะ size M เหมือนกันนะค่ะ 

Edited by orapinjung - 10 ส.ค. 2553 at 11:46

Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ต.ค. 2010 at 11:41 Share
แม่ ๆ ช้อป รองเท้ากันแต่เช้านะค่ะ ก๊ากกกกก  ดีค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <1 215216217218>

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.514 seconds.