Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > แก๊งแม่ลูกหนู ปี 51
  New Posts New Posts RSS Feed: แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..ภาค 25 >MT_Home_NooMai
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..ภาค 25 >MT_Home_NooMai

Post Reply Post Reply Page  123 218>
Author
nakoe View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..ภาค 25 >MT_Home_NooMai
    Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:25 Share

มาขอเปิดหน้านี้นะคะ..

Back to Top
cupidinlove View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:34 Share
Winkเจิมมมมม
Back to Top

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:37 Share
ไปบ้านนู๋ไม สนุกมากกกกก
แม่เมน่ารักจ้าบริการทุกระดับประทับใจ นู๋ไมก็อวบขึ้น
เสียดายไม่เจอโอ๋มาสเตอร์ วีซ่าอ่ะ เพราะกลับก่อน
อย่างว่ามาตั้งแต่ไก่โห่LOL

Back to Top
NuMayLukMaeKa View Drop Down
เข็มโปร: 1

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:38 Share

มาแย้ว เด่วไปขนรูปมาก่อน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:39 Share
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:39 Share

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:41
Back to Top

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:42
Back to Top

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:42
Back to Top

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:43
Back to Top

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:45
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:40 Share

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:46
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:40 Share

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:46
Back to Top

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:47
Back to Top

คุณแม่ - มิตติ้งสนุกดีค่ะ แม่บ้านต้องขอโทษด้วยค่ะ ถ้ามีไรไม่พร้อมนะค่ะ อุปกรณ์ต่าง ๆ ไม่พร้อม อาจดูแลไม่ทั่วถึงด้วยค่ะ แถมน้องหนูไมก็จะตามคุณแม่กะลูกทุกท่านกลับบ้านด้วย ก็ร้องเพลง จ๊าก จ๊าก เสียงดังอึกทึกทั้งบ้าน ก๊ากกก เลยไม่ค่อยได้เดินไปส่งคุณแม่ที่รถ อย่าโกรธกันนะค่ะ

แต่ก็มีความสุขดีกันนะค่ะ พวกป้า ป้าก็มาเปิดตลาดนัด เป็นท้ายขายของกันที่บ้าน ก๊ากกกก เริ่มจาก

ป้าหน่อย - วันนี้ป้าหน่อยมาเช้ามาก มาตั้งแต่ 10 โมงเช้า ปกติป้าหน่อยจะมาคนสุดท้ายเลย ไม่รู้วันนี้ทำไมมาเช้าจัง ก๊ากก แซว แซวค่ะ ส่วนน้องไนท์ก็พูดเก่งแย้ว พูดได้แยะเลยนะค่ะ

พี่เก๋ aj - พี่เก๋ aj เรียกป้าไม่ได้เลยค่ะ หุ่นพี่เก๋ aj นี่อย่างกะน้องเก๋ ก๊ากก หุ่นดีมาก ๆ น้องเอเซียก็ไม่ยอมกลับบ้านนะค่ะ บอกว่าจะอยู่บ้านนี่ วันหน้ามาเล่นกันใหม่นะค่ะ ชวนพี่เอเจมาเล่นด้วยค่ะ

ป้าวัน - ป้าวันนี่ ท้องนี่สวยปิ๊งเลยค่ะ ท้องไม่ใหญ่ แต่เด่วค่อยดูอีกที ตอนใกล้คลอดสัก 8 เดือน อาจท้องใหญ่พรวดเลยก็ได้นะค่ะ ขอบคุณสำหรับหนังสือเทเลทับบี้ค่ะ / น้องวินเรียบร้อยมาก ๆ คุณแม่วางตรงไหนก็นั่งตรงนั้น น้องวินสนใจรถตักดิน รถบรรทุกพวกแก๊งค์พี่ bob the builder นะค่ะ แซว แซว

น้องไนซ์ - ไม่ได้เจอกันนาน ก็ไม่นานนะค่ะ เพราะน้องไนท์ไม่ค่อยได้เข้าบ้าน ก็ยังสวยเหมือนเดิมนะค่ะ / น้องวิสต้าดูผอม ๆ สูง ๆ นะค่ะ ต้องหุ่นเหมือนแม่ไนท์แน่เลยค่ะ ดูเป็นสาวขึ้น น่ารักนะค่ะ / หนูไมเรียกนันท์ นันท์ พี่ก็ว่าลูกเรียกใคร พี่ลองพูดแย้วให้หนูไมพูดตาม ป้าปา ป้าปู มามี่ มาม่า ก็พูดตาม พอคำว่า น้าไนท์ หนูไมเรียก นันท์ นันท์ ก็เลยรู้ว่าคงคำว่า ไนท์นะค่ะ

น้องเงาะ - ก๊ากกก เสร็จแน่ เสร็จแน่ เตรียมถอยเลย แซว แซว รู้กัน / น้องเล็กโกรธไหมค่ะ นั่งนิ่งเลย / น้องข้าวปั้น เค้าขี่ทุกคันเลยค่ะ ตกใจอันเดียว พี่เค้าขี่รถดับเพลิงไม้ ลงจากบ้านเลย ก๊ากก พื้นมันต่างระดับก็กลัวลูกจะล้มไป ก๊ากก เล่นไรเสียวจริงลูก น้องข้าวปั้น / กระดาน Magnet น้องข้าวปั้น เค้ารื้อ ถอนได้เร็วมาก กวาดลงมาเรียบ ก๊ากก งี้ต้องส่งไปอยู่หน่วยช่วยรื้อ ถอน แซว แซว นะค่ะ ไม่โกรธกัน

ป้าอ้อ - ก๊ากกกก ต้อยติ่งใจดี พาน้องขอบคุณกะป้าอ้อ มาเที่ยวมิตติ้งนะค่ะ น้องขอบคุณน่ารักจ้ำม้ำ ขี่จักรยานขาไถมิกกี้กะพี่หนูไมสนุกเลยนะค่ะ ขี่ตามกันน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ แต่น้องขอบคุณก็ไม่งอแงเลยนะค่ะ ทำไมพี่หนูไมงอแงอยู่คนเดียวทั้งงงาน

ป้ามีนา - ตอนแรกป้ามีนาโทรมาหาเมตั้งแต่ 10 โมง บอกว่าจะไปวอลล่าก่อน ก๊ากกก แย้วจะมา แต่ปาไป บ่าย 2 แย้ว ไม่รู้ป้ามีนา ลุงกอล์ฟ น้องซีรีนไปไหนกัน ก๊ากกกก ตอนแรกนึกว่า เหมาของเล่นไม้ที่วอลล่าหมดแย้ว อ้อสรุปป้ามีนากะลุงกอล์ฟพาน้องซีรีนขับวน เพราะน้องซีรีนหลับ ก๊ากก  ป้ามีนานี่ก็มาเปิดท้ายขายของที่บ้านค่ะ เพราะเห็นของเล่นไม้เต็มหลังรถกะบะเลยค่ะ ก๊ากกก / ตอนน้องซีรีนลงมาจากรถ แก้มป่องจ่ำม่ำเลยนะค่ะ น่ารักมาก แต่ไม่ได้จูบเลย

ป้าหลิง - ป้าหลิงมาแบบงงว่า ว่าวันนี้ทำไมมีตลาดเปิดท้ายที่บ้านค่ะ ป้าหลิงยังสวยเหมือนเดิม ขาป้าหลิงสวยมากค่ะ เรียว เหมือนยังไม่มีลูกเลย หุ่นก็ดี / น้องจูนเก่งจังเลยนะค่ะ นั่ง car seat ตอนโตได้ ถึงไม่ได้ฝึกมา อีกหน่อยก็พาไปซิ่งกัน 2 แม่ลูก นะค่ะ น้องจูนตัวใหญ๋มาก ๆ เลยนะค่ะ เมว่าน่าจะสูงเหมือนป้าหลิงนะค่ะ

ป้ายิ้ม - วันนี้ป้ายิ้มมาแบบสวยเลยค่ะ แต่งหน้าเปรี้ยวมาเลย เอ๊กซ์บอกว่า ป้ายิ้มจะหาแฟน ก๊ากกก / น้องฮักกี้ชอบเล่น take along thomas เลยได้กวนเล่นแย้ว ถ้าหนูไมไม่หลับจะได้มาเล่นกัน นะค่ะ นุก ๆ

ป้าโอ๋ - ป้าเค้าบ้านใกล้สุดเลย แต่มาตอนเลิกงานแย้ว ก๊ากก แซว แซว นะค่ะ ป้าโอ๋มัวแต่พาน้องเหมียวไปดูพิตตี้ที่ Motor หshow ค่ะ แซว แซว ไม่ใช่ค่ะ ป้าลูก 2 แย้ว ต้องรอน้องวีซ่าตื่นก่อน แย้วก็ไปรับน้องวีซ่ามาให้คุณแม่กะพี่ๆ ชื่นใจ / น้องมาสเตอร์นั่งเล่นไถรถกะหนูไมนิ่งเลยนะค่ะ รอบนี้ไม่ค่อยแกล้งกันนะค่ะ เริ่มเล่นกันได้นานขึ้น ชวนกันเล่นกระนุ่งกระนิงเลยค่ะ

Edited by NuMayLukMaeKa - 29 มี.ค. 2553 at 09:52
Back to Top
orapinjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:40 Share

มาเจิมด้วยจ้า  ด้วยทรงผมใหม่ของแสบปั้น  เพิ่งตัดผมเมื่อวานอ่ะ

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top
wassamar View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote wassamar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:43 Share

เข้ามาเจิม ด้วยค่ะ

หวัน...
Back to Top
orapinjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:45 Share

รูปติ้งบ้านพี่เมค่ะ  มีแค่นี้นะค่ะ ก๊ากกก

Edited by orapinjung - 29 มี.ค. 2553 at 09:52

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:50 Share
คุณแม่ - เมื่อวานพาหนูไมไปดู Disney on ice แย้วแม่บ้านก็ไปงานสัปดาห์หนังสือที่ศูนย์ประชุมมาด้วยค่ะ เด่วขอ review งานต่อจากล๊อตก่อนนะค่ะ

โดยรวมแม่บ้านว่า ของเด็กจะน้อยนะค่ะ ไม่เหมือนงานสัปดาห์หนังสือเด็กและเยาวชนจะมีบูทแยะกว่า หรือว่าคิดไปเองไม่รู้ค่ะ

บูท crayola มี Pro 1 แถม 1 บางรุ่นนะค่ะ จะเป็นรุ่นสี Marker 2 หัวใน 1 ด้ามนะค่ะ ราคา 250 บาท แต่ด้านหลังจะเขียนว่า the mall 210 บาท นะค่ะ เห็นเค้าว่าราคาตอนจัด pro ที่นั่นค่ะ

แย้วก็มีเป็น pro 1 แถม 1 เป็นกระดาษสีดำนะค่ะ 300 บาท เอาปากกาเขียนแย้วจะเกิดสี แม่บ้านซื้อมาเด่วถ่ายรูปให้ดูนะค่ะ แต่คล้าย ๆ ที่รูปนะค่ะ (กระดาษสีดำที่เขียนว่า 1 แถม 1 นะค่ะ)

แย้วก็มีเป็น Figure print เป็นแบบ damaged packaging ลดเหลือ 200 บาท

บางอันก็ลด 30 เปอร์เซ็นต์นะค่ะ (แต่ไม่แยะ) บางอันก็ลด 20 เปอร์เซ็นต์ (แต่จะเป็นส่วนมากค่ะ) 
อันนี้ซื้อค่ะเป็น Puzzle ยานพาหนะค่ะ ต่อหัวกะท้ายค่ะ 1 กล่องมี 20 รูปค่ะ ราคา 100 บาท (จาก 120 บาท) แม่บ้านชอบนะค่ะ หนูไมมีเป็นรูปสัตว์ (กล่องแดง) แต่ยานพาหนะนี่เพิ่งออกมาใหม่ค่ะ
อันนี้แม่บ้านอยากได้นะค่ะ เป็น Jisaw ยานพาหนะ แต่ราคากล่อง 180 บาท คุ้น ๆ ว่าเคยเห็นในเวป 80 บาท เลยไม่ได้ซื้อมาค่ะ
แปลนลด 20 ปุเซ็นต์
พอดีเพื่อนในหมู่บ้าน ลูกชอบลูกโลกค่ะ เลยถ่ายรูปมาให้เพื่อนดูค่ะ
Handtoy ค่ะ ลดราว 10 เปอร์เซ็นต์ค่ะ แม่บ้านซื้อมาเพิ่ม 1 อันค่ะ
Back to Top
nakoe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 09:59 Share

ดีคะ..ทุกคน..

ติ้งครั้งนี้ สนุกเหมือนเคย..ทำไมลูกช้านนนนนนนนนอยู่บ้าน..ก้อซนนนนนนนนนนนนะคะ...รื้อของตามเรื่องตามราว..
แต่ไปบ้านป้าเม...........ไม่ยักกะรื้อเลยลูก......แต่มีหน่วยรื้อ...ช่วยแทนอะ...อยู่บ้านก้อรู้ว่าซนพอแล้วนะ..ไปบ้านเพื่อนๆ
เจอหน้าพร้อมกัน..ถึงรู้ว่าลูกเพื่อนๆๆ ซนกว่าลูกฉานอีก..หรือว่าลูกขี้อายมะรู้..หรืออากงสอนก้อไม่รู้นะคะ...
ความดีนี้ยกให้อากง..เวลาลูกจะไปแย้งของใครเล่น..(ข้างบ้านนะคะ)..อากง..ห้ามเลยคะ..แล้วก้อโทรบอกให้แม่วัน
ซื้อของชิ้นนี้มาให้ลูกเล่นเลย...

Back to Top
nuu_jaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuu_jaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 10:18 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

แม่เม ไม่มีใครถ่ายรูปให้เลยเหรอคะ เฮียทศไม่อยู่เหรอคะ แต่ดูๆแล้วก็อาร์ตดีเหมือนกันนะคะ Smile

Back to Top

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 10:19 Share
ติ้งคราวนี้เอเชียโดนใจมากกกกกกLOL กลัวเราเฉยเลย กลัวกินตับ กร๊ากกกกกก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 10:20 Share
ล็อต -เดือนหน้าที่เด่นหล้าเค้าsummer เอาน้องต้นโมกลองเรียนเลยรึป่าวอ่ะจ๊ะ
Back to Top
tuckkatan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuckkatan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 10:43 Share
แวะมาเจิมภาค 25 ก๊าบบบบบบ
ไม่ได้เข้าซะนานแม่ๆไปติ้งกันมาอีกแย้ว ติ้งรอบนี้คงหนุกหนานน่าดูเลยเนอะเด็กพูดกันเก่งแล้วอะ บ้านแม่เมเป็นเนอสเซอรี่ได้เลยนะเนี่ยของเล่นเยอะมั๊กๆ เปิดเนอสฯบ้านนู๋ไมคราวหน้าขอไปด้วยได้ป่าว คริคริๆๆๆ
ตอนนี้แตนกำลังมีโปรเจค 2 แล้วจ้าท้องได้ 3 เดือนก่าๆแย้วท้องนี้แพ้มากมายต้องไปให้น้ำเกลือที่ รพ.เลยอะแต่ตอนนี้ดีขึ้นบ้างแล้วจ้า
เอาไว้จะมาเมาท์ด้วยใหม่น้า คิดถึงแม่ๆกะหลานๆทุกคนเลยก๊าบบบบ ขอไปชมภาพเด็กๆกำลังซนต่อนะจ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:10 Share
น้องจ๋า - เฮียทศทำงานค่ะ ก๊ากก เด่วไม่มีรูปอยู่ในกล้องเป็นที่ระลึก เลยถ่ายเองเลยค่ะ ก๊ากกกกก
แตน - ยินดีด้วยนะค่ะ รักษาสุขภาพนะค่ะ คราวหน้ามาติ้งนะค่ะ
Back to Top
Lotte View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:22 Share
เปิดห้องใหม่แล้ว เย้ๆ

มาเจิมด้วยภาพเด็กชายสองขวบหมาดๆคับ

โหลดรูปฉลองวันเกิดtmแล้วค๊าบบบ เข้าไปเม้นท์กันได้ใน FB นะคับ
http://www.facebook.com/lovelylot?ref=profile#!/album.php?aid=160915&id=811563987&ref=mf
อันนี้บางส่วน

โลกกลมมาก ยืนดูหงส์อยู่ เห็นเด็กสาวหน้าคุ้นๆ น้องของขวัญคะ
Back to Top
pingling View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote pingling Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:23 Share

เจิมด้วยคะ

แม่บ้านเม  ไปดู disney มาเหมือนกันเลยอ่ะ ดูรอบบ่าย 3 แม่บ้านเมดูรอบไหนคะ ไม่ได้พูดถึงเลยไม่รู้ว่าไปดูมาเหมือนกัน / กลับจากเชงเม้ง ราชบุรี ตีรถยาวไปเมืองทองสายไป เกือบ 10 นาทีคะ กลัวอดดูมากๆ / รอบเย็นคุณพ่อต้อมพาลูกขี่จักรยาน เท้าจูนไปติดซี่ลวด อีก เป็นแผลบวมเลย หมอจับเอ็กซ์เรย์ดูแล้ว กระดูกไม่หัก พ่อมันเศร้าใหญ่เลย แม่ก้อสงสารลูกคะ เห็นลูกร้องไห้น้ำตาจะไหลไปด้วย พยาบาลบอกว่ามีเคสแบบนี้ทุกวันเลยคะ เราประมาทเกินไป (ปกติที่บ้านพาขี่บ่อยๆ แล้วเกิดขึ้นจนได้)

แม่ค้ายิ้ม  สวยมาขายของนี่เอง

น้องไนซ์  สวยเหมือนเดิม / วิสต้าน่ารัก เต้นเก่งเชียว แซวหน่อยเลยหยุดซะงั้น

หน่อย   สวยน้อยกว่าน้องไนซ์ / น้องไนท์ ลูกเล่นเยอะมาก

วัน  ท้องนี้หุ่นดีเชียว

มีนา  ซีรีนน่ารักมากเลย แก้มใสมากๆ เหมือนคุณหนูเลย ดูหวานๆ บอบบาง น่าถนุถนอม

พี่เก๋  บอกคำเดียว ปิ๊งมากเลยคะ

เงาะ  อย่าลืมของน๊าLOL 

ทักทุกคุณด้วยน๊า  ทำงานก่อน เงินเดือนจะออกอีกแล้ว เฮ้อ

Edited by pingling - 29 มี.ค. 2553 at 11:24

Back to Top
meaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:28 Share
รูปเด็กๆน่ารักเหมือนเดิมจ้า ลูกปูนอดไปอีกแล้ว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:32 Share
ขอเห่ออีกหน่อยคะ ต้นโมกสวดมนต์เอง Wink

ส่วนคลิปใหม่อื่นๆตามไปดูตาม linkข้างล่างนะคับ มี คุณหมอตรวจBarney, Goodbye to you, ต่อ Megablock

Back to Top
pingling View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pingling Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:36 Share
HBD! น้องต้นโมกด้วยจ้า ล๊อตเก่งจังเลย เลี้ยงลูกแบบคุณภาพจริงๆ / หลิงเลี้ยงแบบบ้านๆเลย ไม่ค่อยได้อ่านหนังสือให้ฟัง อาศัยให้ลูกเล่นกะหลานในบ้านที่เค้าโตกว่า LOL สนใจ BG เหมือนกัน มีสาขาใกล้ๆบ้าน  อย่างเสรีเซ็นเตอร์(ตอนนี้เป็นพาราไดซ์พาร์ค) ไม่รู้สาขานี้เป็นงัยมั่ง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Lotte Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 มี.ค. 2010 at 11:36 Share
Originally posted by cupidinlove

ล็อต -เดือนหน้าที่เด่นหล้าเค้าsummer เอาน้องต้นโมกลองเรียนเลยรึป่าวอ่ะจ๊ะ

หน่อย....ก็ลังเลอยู่นะคะ แต่คิดว่าไว้เทอม1เลยดีกว่าคะ เม.ย.วันหยุดเยอะคะ เด๋วไม่คุ้มค่าเทอม อิอิ นั่นเป็นเหตุผลบางส่วนคะ จริงๆแล้ว รู้สึกว่าอยากเตรียมพร้อมเค้าอีกหน่อย และก็ดึงเวลาให้เข้ารร.ช้าที่สุดด้วยคะ ให้ไปเริ่มพร้อมเพื่อนๆคงกระจองอแงน่าดู แต่ก็นะ จะได้ปรับตัวกันทีเดียวเลย
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  123 218>

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.460 seconds.