Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > หาเพื่อนอยากท้องยังไม่ท้อง
  New Posts New Posts RSS Feed: ประกาศวันติ้งปีใหม่ 19 ธ.ค. 2553 นี้จ้า :)
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ประกาศวันติ้งปีใหม่ 19 ธ.ค. 2553 นี้จ้า :)

Post Reply Post Reply Page  <1 234
Author
hahanidaja View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote hahanidaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ประกาศวันติ้งปีใหม่ 19 ธ.ค. 2553 นี้จ้า :)
    Posted: 13 ธ.ค. 2010 at 12:52 Share
ใกล้แล้วจ้า....
เอ... dena  อย่าลืมน๊า บอกจะช่วยเลี้ยงน้องแพรวา หมูอ้วน อิแม่จะได้เล่นอาหารทะเลสักหน่อย อิ อิ   LOLLOLLOL
Back to Top
orange_b View Drop Down
LadySquare Sponsor
LadySquare Sponsor
Orangeribbon

Post Options Post Options   Quote orange_b Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 ธ.ค. 2010 at 13:54 Share

พี่แอน  ส้มเอา หมูย่าง ไฮโซ แล้วกันนะ ถ้าซ้ำ เดี๋ยวค่อยนึก แล้วกัน 555

Back to Top
lookmookam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lookmookam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 ธ.ค. 2010 at 14:52 Share
Originally posted by noopu

Originally posted by hahanidaja

Originally posted by lookmookam

Originally posted by noopu

Originally posted by lookmookam

โหล ๆ แอน     พี่คงไม่ได้ไปแล้วล่ะ ติดธุระด่วนอ่ะ   เสียดายมั่ก ๆ

อดเจอสาว ๆ แล้วก็เด็ก ๆ เลย

พี่แก้ม   โหห เสียดายจังเล้ย ไม่เป็นไรโอกาสหน้าก็ได้ค๊า ว่าแต่หากธุระเปลี่ยนวัน ก็มาติ้งเหมือนเดิมนะคะWink
   จ้าปุ๊  ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงวันไปธุระ   พี่ไปแน่ ๆ จ้ะ  อยากเจอ อยากเจอBig smile
แง แง แก้ม มัยอ่ะ มาเหอะ อยากเจออ่ะ นพด้วย อยากเจอ ๆ ๆ ๆ  อาหารทะเล กะเสือด้วยน่ะ   LOL

เนอะๆๆมาติ้งๆซะดีๆ เดี๋ยวขาดขา 55555555LOLLOL
   โห...อยากไปมาก ๆ เลยพี่นิดา  ปุ๊  เสียดายมาก อดอาหารทะเลเลย  อดฟัดเด็ก ๆ ด้วย
Back to Top
dena View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote dena Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 ธ.ค. 2010 at 21:14 Share
Originally posted by hahanidaja

เอ... dena  อย่าลืมน๊า บอกจะช่วยเลี้ยงน้องแพรวา หมูอ้วน อิแม่จะได้เล่นอาหารทะเลสักหน่อย อิ อิ   LOLLOLLOL
ไม่ลืมจ้า ช่วยเลี้ยงแน่นอนจะพากลับบ้านด้วย แหม! นิดาเป็นห่วงกลัวจะไม่ได้เล่นอาหารทะเลเนอะ LOLLOLLOL
Back to Top
LOMA View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote LOMA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2010 at 09:15 Share

โหลว ๆ ๆ ........ดีจ้าทุกคน มาลงชื่อไปด้วยนะคะ ดีใจที่ปีนี้ไม่พลาดเช่นเคย สภาครอบครัวเพิ่งอนุมัติจ้า LOL

ปีนี้เด็ก 2 ผู้ใหญ่ 4 คร๊า ต้องมีแนวร่วมไปช่วยเลี้ยงหน่อย ซนเกิ๊นนนนนนนน LOL

เสียดายแก้มไปไม่ได้ อยากเจอมาก ๆ ขอให้เปลี่ยนวันทำธุระได้นะ อยากลูบท้องน้องแฝด Embarrassed

วันนี้แวะเอารูปเด็ก ๆมาฝากนะ กลัวจะลืมกันซะก่อน EmbarrassedEmbarrassed

เห็นรูปนี้แล้วขำ ไททั่นแอบแกล้งน้อง ไม่รู้ซุบซิบไรกัน หัวเราะเอิ๊กอ๊ากส์ LOLLOL

Back to Top
sophire View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2010 at 09:38 Share

ฮาโหลๆๆๆๆๆ...............

สาวสวยทั้งหลายโปรดทราบ...เนื่องจากใกล้จะถึง วันมีทติ้งปีใหม่(บ้านน้องปุ๊) แล้ว

สาวๆท่านไหน ยังไม่ได้แจ้งรายการอาหาร ช่วยกรุณาเข้าไปแจ้งในกระทู้ติ้งด้านล่างนี้ด้วยจร้า

แต่ละครอบครัวอย่าลืม ใส่เสื้อธีม ม่วง-ขาว + ของขวัญ199 บ. และเตรียมจานกระดาษ/ช้อนส้อม/แก้วน้ำ ไปด้วยนะคะ Tongue

ขอขอบพระคุณที่ให้ความร่วมมือนะคร๊า.. ^O^

Back to Top
lookmookam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lookmookam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2010 at 10:08 Share

แตน   เสียดาย เสียดาย  อดชื่นชมน้องแฝดของแตนเลย   555 มีแกล้งน้องด้วย

ไว้จะติดตามดูรูปติ้งนะจ๊ะBig smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote hahanidaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2010 at 11:38 Share

แตน   เสียดาย เสียดาย  อดชื่นชมน้องแฝดของแตนเลย   555 มีแกล้งน้องด้วย

ไว้จะติดตามดูรูปติ้งนะจ๊ะBig smile
ไม่มาจริง ๆ เหรอจ๊ะ
แตน น้องแฝดน่ารักมากกกกกกกกก มีแอบแกล้งกันด้วยอ่ะ น่ารักดี   LOLLOLLOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote hahanidaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2010 at 11:41 Share
แตน ใช้โปรแกรมไหนทำรูปอ่ะ น่ารักดี   ดีใจได้เจอกันวันติ้งเนอะ   Wink
Back to Top

Post Options Post Options   Quote hahanidaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2010 at 11:44 Share
Originally posted by dena

ไม่ลืมจ้า ช่วยเลี้ยงแน่นอนจะพากลับบ้านด้วย แหม! นิดาเป็นห่วงกลัวจะไม่ได้เล่นอาหารทะเลเนอะ LOLLOLLOL
จิง ๆ น๊า ตอนนี้แพรวา ล่ำมากมาย ฝึกกล้ามเนื้อแขนมาด้วยน๊า อิ อิ อิ   LOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 ธ.ค. 2010 at 08:40 Share

แต่ละครอบครัวอย่าลืม!!

ใส่เสื้อธีม ม่วง/ขาว

ของขวัญ 199 บ.

เตรียมจาน กระดาษ / ช้อนส้อม / แก้วน้ำ

ไปด้วยนะคะ Tongue
Back to Top
iammeow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iammeow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 ธ.ค. 2010 at 15:55 Share

อดเจอพี่แก้มเลยอ่ะ

อัพเดท...บ้านนี้มีเมนูยำหมูยอแผ่น 
 ฝีมือพ่อเจ้ามาร์คไปแจมนะค่ะ

ของขวัญยังไม่มีเวลาไปซื้อเลย

วันอาทิตย์นี้เจอกันค่ะทุกคน

Back to Top
Natty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Natty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 ธ.ค. 2010 at 16:10 Share
ยังไม่รุเลย ว่าจะเอาไรไปอ่ะ ของขวัญก็ ยังไม่ได้ซื้อ ไม่ได้ไปไหนเลย ...
Back to Top

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ธ.ค. 2010 at 10:15 Share
Originally posted by iammeow

อดเจอพี่แก้มเลยอ่ะ

อัพเดท...บ้านนี้มีเมนูยำหมูยอแผ่น 
 ฝีมือพ่อเจ้ามาร์คไปแจมนะค่ะ

ของขวัญยังไม่มีเวลาไปซื้อเลย

วันอาทิตย์นี้เจอกันค่ะทุกคน

รับทราบคร๊า... Smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ธ.ค. 2010 at 10:17 Share
Originally posted by Natty

ยังไม่รุเลย ว่าจะเอาไรไปอ่ะ ของขวัญก็ ยังไม่ได้ซื้อ ไม่ได้ไปไหนเลย ...

ไม่เป็นไรๆค่ะพี่นัท ไม่ต้องเตรียมอะไรก็ได้ค่ะ แค่พี่มาติ้งได้สาวๆก็ดีใจกันแล้วคร๊า.. Wink
Back to Top
noopu View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ธ.ค. 2010 at 22:55 Share
นับถอยหลัง จะถึงวันติ้งแหละนะค๊าLOLLOLLOL
ใครหาของจับฉลากไม่ทัน เอาเด็กๆ ผูกโบว์เลยLOLLOLLOL
noopu ออกกำลังกายวันละนิดจิตแจ่มใส- สุขภาพดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำเอง สู้ๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ธ.ค. 2010 at 23:25 Share
สาวๆๆค๊า    CPU ที่มี เพลงคาราโอเกะ เสียอ่ะค๊า ใครก็ได้ช่วยเอามาด้วยนะคะ หากจะร้องเพลงกันอ่ะค๊าLOLLOL
noopu ออกกำลังกายวันละนิดจิตแจ่มใส- สุขภาพดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำเอง สู้ๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote hahanidaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ธ.ค. 2010 at 11:39 Share
พรุ่งนี้แล้วน๊า จะได้เจอกันแย้วววววววว
ของกิน เด๋วซื้อพรุ่งนี้อ่ะคร่า แต่น่าจะเป็นขนมไทย ๆ จ้า    Wink
Back to Top

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ธ.ค. 2010 at 12:28 Share

พรุ่งนี้แล้วน๊า จะได้เจอกันแย้วววววววว
ของกิน เด๋วซื้อพรุ่งนี้อ่ะคร่า แต่น่าจะเป็นขนมไทย ๆ จ้า    Wink

ดีใจๆจะได้เจอน้องแพรวาอวบอัดแล้ว ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆWinkWinkWink
Back to Top
dena View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote dena Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ธ.ค. 2010 at 21:25 Share
สาวๆ พรุ่งนี้ได้เจอกันแล้วนะจ๊ะ ตื่นเต๊น ตื่นเต้น LOLLOL
Back to Top
PlumVillage View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote PlumVillage Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ธ.ค. 2010 at 21:33 Share
Originally posted by dena

สาวๆ พรุ่งนี้ได้เจอกันแล้วนะจ๊ะ ตื่นเต๊น ตื่นเต้น LOLLOL

พี่เอจ๋า น้องจัดกุเป๋าเรียบโร้ยยยย...ไม่ค่อยจะตื่นเต้นเลยเน๊อะ Tongue

Back to Top

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 ธ.ค. 2010 at 00:06 Share
วันนี้ลูกน้องเร่งงานกันน่าดูแล้วช่างก็เร่งกันเต็มที่ ทำให้งานออกมาเสร็จแบบร้อนๆ อุ่นๆ เลย คริกๆๆ
แล้วพี่แอน ก็มาช่วยจัดเก็บ ทำความสะอาด จัดของ อิอิ ดีน๊าเนี้ย พี่แอน มาค้างเลยเหมือนมีมือเพิ่มขึ้น อิอิ ขอบคุณนะคะ
เจอกันพรุ่งนี้ค๊า สาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆWinkWinkWink
Back to Top
annkrub View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote annkrub Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 ธ.ค. 2010 at 00:36 Share
สวัสดีค่า  มาเกาะขอบจอรอชมภาพด้วยนะคะ  เคยเข้ามาเยี่ยมบ้านนี้นานมาก ๆ แล้วเหมือนกันค่ะ
แต่งงานตั้งแต่ปี 47 ค่ะ  เพิ่งจะได้มีน้องค่ะ  คาดว่าน่าจะเริ่มตั้งครรภ์ตั้งแต่ ปลายเดือนธันวาปีที่แล้วค่ะ
ตอนนี้คลอดน้องไปแล้วเมื่อต้น ก.ย. ค่ะ  เลยอยากมาให้กำลังใจทุก ๆ คนที่อยากมีน้องและยินดีกับคนที่มีน้องแล้วค่ะ
ของแอนตอนแรกก็คุยกับแฟนไปแล้วว่า เราคงไม่มีลูกค่ะ  ก็เลยไหว้พระ ทำบุญท่องเที่ยวไป แต่อยู่ๆ ก็มีค่ะ
ตอนคลอดก็คลอดเองไม่ได้  ต้องผ่าคลอด เลยเจอว่า เรามีเนื้องอกลูกเท่ามะนาวซ่อนอยู่ในมดลูกนี่เอง หมอก็เลยตัดให้ไปเลยค่ะ
หมอบอกว่า นี่อาจจะเป็นสาเหตุให้แอนมีลูกยากค่ะ

ยังไงก็เอาใจช่วยแม่ ๆ ทุกคนค่ะ  โดยเฉพาะน้องปุ๊ รุ่นน้องที่น่ารัก  ไม่ได้เจอกันหลายปีแล้วเนอะ
โชคดีทุกคนค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 ธ.ค. 2010 at 18:24 Share
สวัสดีค่ะ สาวๆๆๆ
วันนี้วันติ้งก็เหมือนเคยค่ะ หนุกหนาน ลั้นลา กิน เล่นกับเด็กค๊า
สาวๆๆ เดินทางกลับบ้าน ปลอดภัยจ้า
Wink

Wink
Back to Top

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 ธ.ค. 2010 at 18:28 Share
Originally posted by annkrub

สวัสดีค่า  มาเกาะขอบจอรอชมภาพด้วยนะคะ  เคยเข้ามาเยี่ยมบ้านนี้นานมาก ๆ แล้วเหมือนกันค่ะ
แต่งงานตั้งแต่ปี 47 ค่ะ  เพิ่งจะได้มีน้องค่ะ  คาดว่าน่าจะเริ่มตั้งครรภ์ตั้งแต่ ปลายเดือนธันวาปีที่แล้วค่ะ
ตอนนี้คลอดน้องไปแล้วเมื่อต้น ก.ย. ค่ะ  เลยอยากมาให้กำลังใจทุก ๆ คนที่อยากมีน้องและยินดีกับคนที่มีน้องแล้วค่ะ
ของแอนตอนแรกก็คุยกับแฟนไปแล้วว่า เราคงไม่มีลูกค่ะ  ก็เลยไหว้พระ ทำบุญท่องเที่ยวไป แต่อยู่ๆ ก็มีค่ะ
ตอนคลอดก็คลอดเองไม่ได้  ต้องผ่าคลอด เลยเจอว่า เรามีเนื้องอกลูกเท่ามะนาวซ่อนอยู่ในมดลูกนี่เอง หมอก็เลยตัดให้ไปเลยค่ะ
หมอบอกว่า นี่อาจจะเป็นสาเหตุให้แอนมีลูกยากค่ะ

ยังไงก็เอาใจช่วยแม่ ๆ ทุกคนค่ะ  โดยเฉพาะน้องปุ๊ รุ่นน้องที่น่ารัก  ไม่ได้เจอกันหลายปีแล้วเนอะ
โชคดีทุกคนค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่แอน
ใช่พี่แอนที่เคยอยู่ห้องพี่น้ำป่ะค๊า ที่ไปอยู่จีนหลายป่ะอ่ะค๊า ถ้าใช่ ยินดีด้วยนะคะ คลอดน้องแล้ว ปุ๊ยังไม่สำเร็จเล้ยค๊า LOLLOL

Back to Top

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 ธ.ค. 2010 at 23:04 Share
นนี้ก็เป็นวันติ้งทีหนุกหนาน ลั้นลา มีความสุข หัวเราะกันเหมือนเคยนะคะ แม้ว่าสมาชิกบางคนจะติดภาระกิจมาไม่ได้ค่ะ
แกงค์แรกเลยที่มาถึงบ้านก็ พี่หนู พี่หริ พี่ณิชา มาถึงก็จัดแจงช่วยกันคนละไม้ละมือ ทำความสะอาดบ้านให้สะอาดมากขึ้น ขอบคุณนะคะ
พี่แอน  ต้องขอบคุณมากเลย มานอนค้างและช่วยจัดเก็บ เคลียร์บ้าน ทำความสะอาด เจอกี่ทีก็สวย โอโม่ตลอดดดดด
พี่หนู    เจ๊นี้ใจดีแวะรับสาวๆห้อยมาด้วยสองคนคริกๆๆๆๆ ขอให้พี่หนู ได้ลูกไวๆน๊า
พี่ณิชา   คนนี้ใจเกินร้อยเลยอ่ะ นั่งรถมาเองคนเดียวเลยจากสมุย เพื่อติ้ง คริกๆๆๆๆ เจ๊คนนี้สู้ได้เพื่อให้ได้ติ้ง 555 ขนาดเพิ่งหายป่วยก็บ่ยั่น อิอิ ขอบคุณสำหรับของฝากนะคะ
พี่หริ เจอกันครั้งแรก โหหห น่ารักมากๆๆ ช่วยล้างจาน เคลียร์ของท้างวันเลย ป่องไวๆค๊า
พี่เอ    ขับรถมาคนเดียว มาติ้งรอบแรกด้วย เก่งอ่ะ มาถูกโดยไม่โทรด้วย เดือนหน้าให้พี่ป่องๆเลยนะคะ
พี่น้อย พี่บอย น้องนิกเนม ครอบครัวนี้ก็น่ารักกกก น้องนิกเนมยิ้มเก่งมาก น่ารัก น้องไดฯ ของน้าปุ๊
พี่เจง พี่รอง น้องฟง  ก็น่ารักกกกกกกกกก แม่เจง หน้าใส้ ใส
อ้อม พี่ต้อง น้องข้าวโอ๋ต   ครอบครัวสุขสรร แม่อ้อม ผอมลงสวยขึ้น น้องหมูโอ๋ตก็น่ารัก น่าฟัดมากกกกก
พี่มี่ พี่เอริธ์   เสียดายสุดหล่อน้องออกาไม่ได้มาด้วย แต่แม่มี๋ หุ่นลงเร็วมาก สวยไม่สร่างเลยค๊า เจอกี่ทีก็สวย
พี่ส้ม   มาคนเดียวกับแท๊กซี่คู่ใจ มาทำสาวๆ เด็ก ๆได้ฮากันหนุกหนานมาก  เจ๊คนเนี้ยสวยตัลลอด
คุณ 1  วันนี้ดูผอมลงนะคะ ดีใจนะคะ พี่มิตรมามาติ้ง
พี่เย่น พี่ออส น้องซันซัน แรกเลยนึกว่าจะมาไม่ได้ ดีใจๆ ได้เจอกันตัวเป็นๆ น้องซันซัน อาหมวยตาโตแม้จะยิ้มยากแต่ก็น่ารักมากๆ หมวยดีชอบค่ะ
พี่หญิง พี่ โจ้ น้องไผ่  จะบอกว่า น้องไผ่ น่ารัก  ตี๋หล่อ อารมณ์ดีสุดๆๆ น่ารักมากกกกกกกก ไม่คิดว่าจะเจอเด็กอารมณ์ดีขนาดนี้ สุดยอดค่ะ ประทับใจมากๆ
พี่หน่อย พี่พจน์ น้องไนซ์   ครอบครัวสุขสรร มากี่ที่น้องไนซ์ก็ยิ่งหล่อๆๆๆ น่ารักกกกก ปากหวานด้วย ชมว่าน้าปุ๊ชงกาแฟอาหร่อยคริกๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่นิดา น้อง แพรวา  คุณแม่สาวสองพันปี สวยตลอด แม้จะมีลูกและลูกยังเล็กก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคในความสวยเลย หุ่นลงเร็วมั่กๆๆ น้องแพรวาก็จ้ำม้ำน่ารักมากกกกกกกกกกกก
พี่แตน    มากันเป็นทีมคริกๆๆๆ น้องเทียร่าน่ารักมากกกก เป็คมาก เด็กหญิงตาตี่ หน้าหมวย เป็คมากเลยค่ะชอบสุดๆ พออุ้มแล้วหันมายิ้มหวานให้ใจละลายๆๆเลยค๊า แอบหลงรักซะแล้วเรา น้องไททั่นก็น่ารัก ได้อุ้มด้วยแหละ นน.ดีชะมัดคริกๆๆๆๆๆ พี่อ่ะ ยิ่งมีลูกก็ยิ่งสวยนะคะ
พี่แป๋ม พี่ตั้ม น้องลูกพีช   สาวน้อยตัวเล็กแก้มป่องน่ารักมากกกกกกค่ะ ชอบถ่ายรูปด้วยแต่ต้องดูอารมณ์นิดนุง
พี่แอ๋ม พี่บี น้องสาธุ   ครอบครัวนี้หน้าเหมือนกันหมดเลย น่ารักกกกกกกกกก ขอให้คนที่สองมาไวๆนะคะ
พี่เหมียว พี่ฟอร์ด น้องมาร์ค    ยำหมูยอแซ่บมากหร่อยๆๆ คริกๆ น้องมาร์ค น่ารัก หน้าหวานมากๆเล้ยค๊า
พี่รัชชา น้องริว   ดีใจได้เจอกันนะคะ น้องริวน่ารักมากๆ พี่รัชชาก็คงสโลแกนหน้าเด็กขั้นเทพมากๆๆค๊า น่ารักกกกกก
***ขอบคุณทุกคนที่มาติ้งกันนะคะ ประทับใจจัง จากเจ้าบ้าน******Big smileBig smileBig smileBig smileBig smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 ธ.ค. 2010 at 12:14 Share
เก็บตก " มีทติ้งปีใหม่ 2554 "

น้องปุ๊+พี่เล็ก....เจ้าบ้านผู้น่ารักเสมอๆ ครั้งปรับปรุงบ้านใหม่สวยงามมากๆค่ะ เห็นบ้านตอนเช้าๆวันส.นึกว่าเสร็จไม่ทันวันติ้งซะแร้ว อิอิ..//ขอบคุณสำหรับที่พักห้องน่ารักๆผ้าห่มอุ่น&หอมด้วยนะคะ ปีหน้าขอให้ป่องๆๆ เจอกันอีกนะจ๊ะ Clap

พี่หนู....พี่สาวผู้ใจดี ปีนี้มาพร้อมกับเค้กฝอยทองแสนอร่อย(แอบหยิบติดมือมากินที่ห้องด้วยแหละ อิอิ ^ ^ )

ณิชา......สาวน้อยผู้ดั้นด้นมากไกลจากเกาะสมุย sheมีความพยายามมาติ้งครั้งนี้มากๆ เจอกี่ครั้งๆก็น่ารักเหมือนเดิมพกมุขมาให้ฮาตลอดเวลา ประทับใจท่าเต้นบิ้วเด็กๆให้เต้นตาม ถึงแม้จะใช้ได้ผลกับเด็กบางคนเท่านั้น 555+ LOL //ปล.ขอบใจสำหรับของฝากนะจ๊ะ จุ๊บๆๆ Tongue

พี่หริ
.....ดีใจๆได้เจอพี่หริอีกครั้งนะคะ ถ้าจำไม่ผิดครั้งนี้เจอเป็นครั้งที่ 3 แล้วใช่ป่าว..พี่สาวคนนี้ขยันมากๆช่วยเก็บกวาดล้างจานตลอดงานเลยอ่ะ // ซาลาเปาอร่อมมากค่ะ มะวานแอนแอบหยิบยัดใส่กุเป๋ามากินที่หอเป็นอาหารมื้อเย็นด้วยล่ะ Embarrassed

พี่เอ......เมื่อวานเจอพี่เอาครั้งแรก กลัวพี่จะเหงา จะเขิลไม่กล้ากินอะไร เวลาเจอพี่เอทีไรแอนจะบอกให้พี่หม่ำเยอะๆตลอดเลยเนอะ 555+ LOL LOL // เมื่อวานได้คุยกันน้อยไปนิสนุงเนอะ ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่นะจ๊ะ ^O^

น้อย+บอย+น้องนิกเนม.....ดีใจๆๆเมื่อวานได้เจอหลานนิกเนมครั้งแรก sheแก้มป่องน่าฟัดมากๆ เห็นแล้วหลงรักเลยอ่ะ(แอบหอมแก้มไปหลายฟอดเหมือนกัน อิอิ Big smile) ไว้คราวหน้าเจอกันอีกนะจ๊ะ :)

พี่เจง+
พี่รอง+น้องฟง.....เมื่อวานได้เล่นกันน้องฟงฟงแป๊บเดียวเองอ่ะ ไม่สบายขอให้หายป่วยไวๆนะคะ // ไอกรีมอร่อยมากๆค่ะ Smile

อ้อม+
พี่ต้อง+น้องข้าวโอ๊ต.....เห็นแม่อ้อมวิ่งไล่ตามข้าวโอ๊ตแล้วเหนื่อนแทนเลยอ่ะ heพลังเยอะมากๆเดินได้ทั่วบ้านเลยเนอะ น่ารักมากๆ ใจจริงอยากอุ้มข้าวโอ๊ตแต่ดูแล้วคงไม่ไหวแน่ๆ55 เลยได้แต่กอด ดิ้นทีป้าก็จะล้มแล้ว.. เมื่อวานเจอลูกอ้อนของน้องข้าวโอ๊ตทำให้ป้าใจอ่อนตามใจตลอดเลยอ่ะ อิอิ... LOL LOL LOL

พี่มี่+พี่เอิร์ธ......เสียดายครั้งนี้อดเจอน้องออการ์เลยเนอะ ไว้เจอกันติ้งครั้งหน้านะคะ พี่มีมี่ยังสวยเหมือนเดิมเลยน๊า.. ส่วนพี่เอิร์ธเจอกันแป๊บเดียวตอนแอนใกล้จะกลับละได้ทักทายกันนิดหน่อยเอง.. Embarrassed
ส้ม
......สาวคนนี้หุ่นดีตลอด ฉาๆๆ ครั้งนี้เสียดายที่ sheเจ็บคอเสียงไม่ค่อยมี แต่พออยู่คู่กับน้องหมุ๋ย ฮามากๆเล้ย...ทำให้บรรยากาศติ้งคึกคักมากๆ Big smile Big smile Big smile

คุณหนึ่ง.......ดีใจมากๆที่ได้เจอกันอีก เมื่อวานได้คุยกันน้อยมากๆเนอะ...ตำกะปิอร่อยมากๆ ดีนะที่แอนได้หม่ำตุนไว้ตอนแรกๆเลย ไม่งั้นคงอดแน่ๆ เพราะตำกะปิขายดีมากๆเกลี้ยงจานเล้ย...Tongue

พี่เย่น+
พี่อ๊อด+น้องซันซัน......เมื่อวานเจอกันครั้งแรกเนอะ น้องซันซันน่ารักมากๆ ขอให้หายป่วยไวๆ ไว้ติ้งครั้งหน้าค่อยเจอกันอีกนะคะ Wink

หญิง+พี่โจ้+น้องไผ่........ดีใจที่ได้เจอกันอีก น้องไผ่น่ารักมากๆๆ เชื่อว่าต้องเป็นขวัญใจของป้าๆน้าๆหลายๆคนเลยอ่ะ เพราะเจอหน้าครั้งแรก heก็โปรยยิ้มหวานๆไปทั่วติ้งเลย สงสัยถ้าแอนมีลูกต้องขอคำแนะนำการเลี้ยงลูกให้อารมณ์ดีแบบนี้อ่ะ น่ารักสุดๆๆ Clap Clap Clap

พี่หน่อย+
พี่พจน์+น้องไนซ์.....เมื่อวานสนุกมากๆเนอะ น้องไนท์ น่ารัก ยังคงความหล่อเหมือนเดิม heขี้อายนิดๆคงเป็นเพราะคนเยอะแน่ๆ ชอบๆที่น้องเค้าร้องเพลงให้ฟังด้วย อิอิ...Big smile

พี่นิดา+
น้องแพรวา.....พี่สาวคนสวยคนนี้ก็มาไกลเหมือนทุกๆปี แต่ครั้งนี้พิเศษหน่อย เพราะได้เอาน้องแพรวามาด้วย sheแก้มป่องน่ารักมากมาย มีแต่คนอยากจะอุ้มต่อคิวยาวเรย..แอนมัวแต่เดินไปลั้นลาๆทั่วบ้านเลยอดอุ้มหลานเลยอ่ะ ไว้ครั้งหน้าเนอะๆๆจะขออุ้มน้องแพรวาให้ได้.. Wink
พี่แตน+พี่ยุ้ย+น้องไททั่น+น้องเทียร์ร่า.....ดีใจๆเมื่อวานได้อุ้มหลานๆด้วยอ่ะ น่ารักสุดๆเล้ย...// เอแคล์ อร่อยมากๆค่ะ อิอิ... Big smile

แม่แป๋ม+
พี่ตั้ม+น้องลูกพีช....น้องลูกพีชน่ารักมากๆเลย เห็นแล้วอยากได้ลูกสาวน่ารักๆแบบนี้แหละและต้องขอขอบคุณที่มาส่งแอนที่หอพักนะคะ ถึงห้องอย่างรวดเร็ว อิอิ ^O^ // ไอศกรีมอร่อยมาก หมดเลยอ่ะ Big smile

พี่แอ๋ม+พี่บี+น้องสาธุ......ดีใจที่ได้เจอกันอีกครั้งนะจ๊ะ เมื่อวานได้คุยกันนิดเดียวเองเนอะ น้องธุ น่ารักมากๆเลย ไว้โอกาสหน้าคงได้เจอกันอีกน๊า... Smile

พี่เหมียว+พี่ฟอร์ด+น้องมาร์ค......จะบอกว่าติดใจยำฝีมือพี่ฟอร์ดด้วยคนอ่ะ อร่อยมากๆเลย แอนตักมาหม่ำคนเดียว 1 ถ้วย อิอิ... LOL // น้องมาร์ค น่ารักมากๆค่ะ หน้าหวาน เทรนด์เกาหลี โตมาต้องหล่อแน่ๆเล้ย...Tongue

พี่รัชชา+สะมี+น้องริว....ดีใจที่ได้เจอพี่สาวหน้าละอ่อนอีกครั้งนะคะ น้องริวน่ารักมากๆเลย ตอนถ่ายรูปหมู่ได้อุ้มนิดหน่อยเอาเคล็ด นองริวจะได้ชวนน้องๆมาอยู่ในพุงน้าบ้าง อิอิ... Big smile Big smile Big smile

ติ้งครั้งนี้ หนุกหนาน เม้าท์มันส์ อาหารอร่อย หลานๆน่ารัก ประทับใจมากๆค่ะ ไว้เจอกันอีกนะคะ จุ๊บๆๆ Clap Clap Clap

ปล.มัวแต่ไปลั้นลาติ้งปีใหม่ แต่ลืมวันเกิดแม่ตัวเอง ไม่ได้โทรไปอวยพรวันเกิดคุณแม่เลยอ่ะ แม่จ๋าหนูขอโต๊ดดดดดดด อย่างอนหนูเลยน๊า... Cry Cry Cry

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <1 234

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.203 seconds.