Forum Home Forum Home > BabyFancy Mommy > เสริมความงาม เสริมสวย ไฉไลให้เหมือนเดิม
  New Posts New Posts RSS Feed: ครีมรักษาฝ้า
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ครีมรักษาฝ้า

Post Reply Post Reply
Author
Ploykwan View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Ploykwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ครีมรักษาฝ้า
    Posted: 15 ต.ค. 2008 at 10:42 Share
พอดีว่าเพื่อนเราเป็นฝ้าอยากถามเพื่อนๆว่า มีครีมอะไรแนะนำบ้างเอ่ย  ขอบคุณค่ะ
Back to Top
jsrifa View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote jsrifa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ต.ค. 2008 at 12:10 Share

ครีมที่มีพวกไวเทนนิ่งเช่น อัลฟ่าอาบูติน ลิโคไรซ์ สองตัวนี้จะเด่นสุด แต่อย่างไรแล้ว พวกนี้เป็นสารสกัดธรรมชาติ ไม่ใช่ปรอท ไฮโดวควิโนน ทำได้อย่างดีก็แค่ให้จางลงเท่านั้น
สิ่งสำคัญต้องคุมแสงแดด รังสียูวีดีๆ เพราะฝ้าจะไวต่อแสงและความร้อนมากๆ

ถ้าเริ่มเป็นโอกาสหายพอดีบ้าง แต่ฝ้าบางชนิดเกิดจากยาคุม รักษายากจ้า

คาถาเสริมความงาม

คนจะงาม งามน้ำใจ ใช่ใบหน้า
คนจะสวย สวยจรรยา ใช่ตาหวาน
คนจะแก่ แก่ความรู้ ใช่อยู่นาน
คนจะรวย รวยศีลทาน ใช่บ้านโต
Back to Top
coco View Drop Down

Post Options Post Options   Quote coco Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ต.ค. 2008 at 22:46 Share

ลองเมลาเลียร์ มิสทีนดูนะคะ 

ถ้าอยากหันกลับมาสู่ธรรมชาติแนะนำ

ฝานหัวไชเท้าแปะไว้ค่ะ แรกๆอาจจะแสบ แต่นานๆไปหน้าจะปรับสภาพได้ค่ะ

หรือถ้าแสบจนทนไม่ไหว ลองปั่นผสมกับดินสอพอง สวยได้อีกกกก

Back to Top
jaajaa View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote jaajaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 ม.ค. 2009 at 00:38 Share

ขอแนะนำครีมตัวนี้  สำหรับผู้ที่เป็นฝ้า  หรือผู้ที่มีผิวหน้าหมองคล้ำค่ะ  เป็นครีมผลัดเซลล์ผิว  จะช่วยให้ผิวกับมาสวย สด ใส  อย่างเป็นธรรมชาติค่ะ  คนที่เป็นฝ้าจะผลัดเซลล์ที่เสียคือฝ้า ให้หลุดไป  ผิวหน้าจะกระจ่างใสค่ะ  ไม่มีอันตราย  และความหมองคล้ำบนใบหน้าจะหมดไปด้วยค่ะ  สอบถามรายละเอียดได้ค่ะ  ยินดีแนะนำค่ะ  โทร.081-5648322

Back to Top
pkooly View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote pkooly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 ม.ค. 2009 at 15:26 Share
อย่าหาว่าโฆษณานะคะ แต่ว่าพอดีเราขายอยู่อ่ะค่ะ เป็นยาสมุนไพรแบบแคบซูลอ่ะ หน้าตาแบบนี้ คือมันจะไม่ได้ไปลอกฝ้านะคะ เพราะถ้าลอกฝ้ามันจะไม่ดีต่อผิวหน ัง แต่มันจะไปช่วยกระจายฝ้า และปรับฮอร์โมนในร่างกายอ่ะ ขนาดว่าเป็นฝ้าเลือดที่แบบปื้นหนาๆ ยังค่อยๆจางลงเลยค่ะ ก็ถือว่าเป็นอีก 1 ทางเลือกที่ปลอดภัยค่ะ เพราะเป็นสมุนไพรแท้ ขึ้นทะเบียนถูกต้อง ไม่ต้องกลัวเรื่องสารเคมื หรืออาการแพ้ค่ะ

ราคาสมาชิกเลยนะ 1950 บาท มี 100 แคบซูล คือลูกค้าที่ทานเค้าหายกันนะใช้คู่กับมุกทองอ่ะ

ราคาสมาชิก 1350 บาทค่ะ 50 กรัม

สนใจก็โทรมาหาเปิ้ลได้นะคะ 089-6856100

เปิ้ล 089-6856100
www.morsengproduct.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.142 seconds.