Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > แก๊งแม่ลูกหนู ปี 51
  New Posts New Posts RSS Feed: แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..MT>บ้านแม่น้องซีรีน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..MT>บ้านแม่น้องซีรีน

Post Reply Post Reply Page  <1 45464748>
Author
nakoe View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แกงค์แม่ลูกหนูปี 51..MT>บ้านแม่น้องซีรีน
    Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:43 Share
อ้อ..ได้จ้า..เมื่อไหร่ก้อได้ ไม่รีบหรอก

เม...วันยังหาทางเข้ามะเจอเลย...เปิดหน้านี้ไว้ตลอดเลย..กัวขาดการติดต่อ

Back to Top
meaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:44 Share
ไม่ทราบอะไรเลย ถ้าเปิดบ้านใหม่แล้ว โพสน์บอกด้วยเน้อออออออ
Back to Top
orapinjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:45 Share
Originally posted by pesandee

หวัดดีค่ะ

งงมากเลย พรุ่งนี้จะพักร้อนแย้ว หยุดเลี้ยงลูก ห้าวันเต็มๆ ตายายกว่าจะกลับมาก็วันจันทร์เช้าเลยค่ะ
มีนา..สไลเดอร์อาจจะขนมาไม่ไหวอ่ะ ท่าทางจะหนักพอควรเลยอ่ะ ขอโทษน้า // skinny ราคาน่าสนใจมากเลย ฝากด้วยได้ป่าวอ่ะ มันมีไซส์อะไรบ้างอ่ะ
เงาะ..เที่ยวเผื่อด้วยเน้อ ฝากดูหมีแพนด้าด้วยอ่ะ ถามนุ้ยให้ด้วยว่า ดอยขุนสถาน ช่วงมกรา กุมภา ยังหนาวอยู่ป่าว น่าจะไปได้ช่วงนั้นอ่ะ จะพยายามไปช่วงธันวาให้ได้อ่ะ แต่กัวจองที่พักไม่ได้จังเลย
วัน..ยังไม่ได้ส่ง CD ให้เลยค่ะ วันนี้งานชุกมากเลย จะพักร้อนทีไรงานเยอะทุกที เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งให้นะ
น้องเหมี่ยว..ฝากน้องโพดก็ได้ค่ะ
น้องโพด..มีเรื่องขำๆอ่ะ เมื่อวานเอาน้ำแข็งไปทับกับบางแก้วบ้านอา น้ำแข็งมันทำไม่เป็นอ่ะ มันเอาเท้าสะกิดๆตัวเมีย กิ๊วๆๆ หมาไม่มีน้ำยา

อ้อ....ให้นุ้ยจองให้ก็ได้ค่ะ  เสียดายจังอ้อนะไปพร้อมเราอ่ะ

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top
NuMayLukMaeKa View Drop Down
เข็มโปร: 1

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:46 Share
ชื่อบ้าน แก๊งค์แม่ลูกหนู ปี 51
รายละเอียด  ..... เด่วเค้าต้องใส่ไว้เป็น profile ของบ้าน
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:49 Share
วัน Wink- เมเห็นวันไปโพลตไว้นะค่ะ จะถามว่าเอา รายละเอียดตามนี้หรือค่ะ ที่บอกว่า คุณแม่สวย ลูกแก่น นะค่ะ ก๊ากกกก

Originally posted by nakoe

แกงค์แม่ลูกหนูปี 51
ห้องนี้ด้วยคะ..(งงงงแล้วคะ)
ขอรายละเอียดด้วยครับ Tongue
รายละเอียด..คุณแม่สวย..ลูกแก่น..เซี้ยว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:53 Share
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:54 Share
เม...ก้อคุณแม่สวยคะ..ไม่สวย ก้อยอมรับว่าสวยไปเลย..

หรือใครมีประโยคไรใหม่ แนะนำไว้นะคะ..จะได้ไปบอกให้เขาแก้อะ..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 13:57 Share
วัน - เห็นว่าเป็นแนะนำบ้านนะค่ะ ก็เลยถามนะค่ะ แต่ก็แย้วแต่ประธานละก้านนะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:00 Share
ว้าววววววววววววว ขอความเห็นด้วยดีกว่า......วันหมดมุก..อะ..นึกไรไม่ออก..
ช่าย..แนะนำ..แต่ก้อนึกไรไม่ออก..ครายมีไร นึกมาหน่อยสิคะ..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:00 Share
คุณแม่ - เด่วเมก็ต้องแก้ Ticker ใหม่ ก๊ากกก ไม่จ๊าบเลย ก๊ากกก ต้องเลื่อนแถบตลอด แถบแยะมาก version นี่ ไม่มีเวลาทำ ticker ใหม่เลย
Back to Top
nuu_jaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuu_jaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:02 Share
Originally posted by nouchiko

แม่ ๆ ยังหาทางเข้าไม่เจอกันแน่เลยนะคะเนี่ย

หายไปไหนกันหมดคะเนี่ย

ป.ล. ใครอยากได้อะไรจากเกาหลีป่าวคะ มีคนจะไปแล้วกลับวันจันทร์ที่ 2 พ.ย. คะ
อยากได้ไรบอกล่ะกันจ๊ะ

พี่นู๋ ฝากด้วยค่ะ อยากได้ลิปกรอสค่ะ รุ่น Peach สีเบอร์ 5 ค่ะ/ แล้วพอจะรู้มั้ยคะ ว่ากรอสสีไหนรุ่นไหนสีสวยคะ ปกติไม่ค่อยได้ทากรอส เพราะไม่ชอบเหนอะๆ แต่เห็นเค้าฮิตทากรอสกันเลยว่าจะลองซื้อสักรุ่นใช้ดูค่ะ ใครเคยใช้สีไหนสวยแนะนำหน่อยนะคะ

Back to Top
pesandee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pesandee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:02 Share
วัน..ตามวันเลยอ่ะ อย่าลืมเรียกลูกบ้านเข้าบ้านด้วยนะ เออ วันก่องดูทีวี เขาบอกว่าวงนูโวเขาไปซื้อบ้านสัมมากรอยู่กันทั้งวงเลยอ่ะ จริงป่าวจ๊ะ
เม..วันนี้หม่ำอะไร เราหม่ำข้าวมันไก่อีกแย้ว ลืมไปว่าเพิ่งกินข้าวมันไก่ เกาต์จะถามหา
Back to Top
nouchiko View Drop Down
Senior Member
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:08 Share
จ๋า  กลอสของ Etude ป่าวคะ นู๋เห็นในคลีโอเค้ามีแนะนำสีไว้อ่ะคะ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาบอกนะจ๊ะ จำไม่ได้เหมือนกันอ่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:10 Share
อ้อ - ก๊ากกกก ทานกุ้งเทมปุระค่ะ หนูไมก็ทานด้วยค่ะ / ข้าวมันไก่ ไม่ได้ทานเลยค่ะ อยู่บ้านนี่ แต่ถ้าบ้านนนท์ ทานประจำเพราะมีร้านอร่อยอยู่ตรงตลาดแถวบ้าน ก๊ากกกกกก วันก่อนโน้น พวกพาไปซิ่งพารากอน CTW กลับ 3 ทุ่ม จะแวะทานตรงประตูน้ำ แต่ง่วงมากกกก
Back to Top
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:11 Share
อ้อ  นู๋มีส่งอีเมล์หาอ้อนะคะ มีเปลี่ยนแปลงรายการนิดหน่อยคะ รบกวนอ้อยึดเมล์ของวันนี้นะคะ

ขอบคุณมากคะอ้อ
Back to Top
moddx View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:11 Share

วัน  ตั้งชื่อใหม่ก้อได้  แร้วแต่ท่านประธานคร๊าบบ

เม เหมือนแอนท์เลย เลื่อนจนงงConfused
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:16 Share

หรือแบบเดิม "ก๊วน..แม่ลูกหนู ปี 2551"

รายละเอียด....................อะไรดี.....ให้เขาอยากมาอ่านอะ

Back to Top
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:19 Share
วัน  แก๊งค์คุณแม่นักช้อป ดีป่าวคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:32 Share

"ก๊วน..แม่ลูกหนูปี 2551"

รายละเอียด..เข้ามาค้นหาแหล่งช้อปปิ้ง"...

คิคิ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:36 Share
คุณแม่ - ไม่รู้อีกหน่อยเค้าจะลบข้อมูลกระทู้เก่าเปล่านะค่ะ ก๊ากกกกก เมื่อก่อนที่เราคุยกันตั้งแต่ท้องยังอ่อน ๆ  ก็ไม่มีแย้ว ก๊ากกกกก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:37 Share
แอนท์ - เอ๊กกก อ๊ากกก เหมือนกันค่ะ เลื่อนแถบผิดถูกหลายรอบเลยค่ะ ก๊ากกกก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:38 Share

นู๋  อีกหนึ่งคู่จ้า ไซค์ 10 สีNavy/Electric Blue

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:40 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

คุณแม่ - ไม่รู้อีกหน่อยเค้าจะลบข้อมูลกระทู้เก่าเปล่านะค่ะ ก๊ากกกกก เมื่อก่อนที่เราคุยกันตั้งแต่ท้องยังอ่อน ๆ  ก็ไม่มีแย้ว ก๊ากกกกก
น่านจิเม  หาทางเข้าลำบากแบบนี้ไม่อยากเข้าแระ ง๊ง งง PM ก้อไม่มี
Back to Top
orapinjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:43 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

เหรอค่ะ  แย่เลยดิ  อดค้นประวัติเลยนะค่ะ

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:44 Share
แอนท์ - ไม่มี PM หรือค่ะ แต่มีส่ง PM ได้นะค่ะ ตรงข้างบนนะค่ะ 0 new message นะค่ะ ยังส่งเมล์หากันได้นะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:51 Share

น้องเงาะ - ค้นประวัติใครค่ะ ก๊ากกก เอ๊ากกก อ๊ากกกกกก จอง รร. ยังค่ะ ที่ ชม. นะค่ะ ก๊ากกกก หรือว่าจะ walk in ค่ะ

Back to Top
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:53 Share
พี่แอ๊นท์  รับแซบค่า

เดี๋ยวต้องหาให้พอใจบ้างสักคู่นึงล่ะมั้งคะเนี่ย ล่อตาล่อใจมาก ๆๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 14:58 Share
คุณแม่ - ไย ๆ ค่ะ ก๊ากกก ช๊อป crocs กันอีกแย้วนะค่ะ เด่วเจอกันคราวหน้าจะแจก Jibbitz นะค่ะ  ก๊ากกกก ไม่รู้จะได้มิตตี้งกันเมื่อไร
Back to Top

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 15:09 Share

คุณแม่ - ไย ๆ ค่ะ ก๊ากกก ช๊อป crocs กันอีกแย้วนะค่ะ เด่วเจอกันคราวหน้าจะแจก Jibbitz นะค่ะ  ก๊ากกกก ไม่รู้จะได้มิตตี้งกันเมื่อไร
อยากได้ กร๊ากกกกกก นัดเลยๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 ต.ค. 2009 at 15:11 Share
นู๋.....ขอเปลี่ยนสีเป็น Lime/navy แทนนะคะ ไซส์ C8 เหมือนเดิม ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <1 45464748>

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.398 seconds.