Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > แก๊งแม่ลูกหนู ปี 51
  New Posts New Posts RSS Feed: เจิมบ้านใหม่ สดใสๆๆ ด้วยนะคร๊าบ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจิมบ้านใหม่ สดใสๆๆ ด้วยนะคร๊าบ

Post Reply Post Reply Page  <1234 95>
Author
moddx View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจิมบ้านใหม่ สดใสๆๆ ด้วยนะคร๊าบ
    Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:48 Share
มีนา  ชวนไปหนาย หรือว่าเข้าห้อง จ๊ะ 
แพท น้องมาริโอ้ หล่อมั๊กกค่ะห้องนี้เด็กปู้ชายหล่อๆๆทั้งน้าน
Back to Top
NuMayLukMaeKa View Drop Down
เข็มโปร: 1

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:49 Share

ป้ามีนา - ไย ๆ จะช๊อปแต่เช้าเลยค่ะ ช่วงนี้งดช๊อปค่ะ เด่วสิ้นปี บ.ของเล่น ลดราคา จะได้ตามไปช๊อปที่งานเลย ก๊ากกกก ช่วงนี้ต้องอยู่เงียบก่อน เก็บตังค์ ก๊ากกก / นี่ไม่ได้ surf เวปพันทาวน์เลยค่ะ เมื่อวานแค่ดูกระดาน 100 ช่อง ก๊ากกก / ป้าอยากได้ไรค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:51 Share
มุก  พาน้องแบงค์ไปเล่นบ่อบอลด้วยหรอ ระวังด้วยน๊า ลูกเพื่อนพี่โก้ไปมากลับมาเขข้าโรงบาลเลยอะ ไม่รู้ว่าเป้นเพราว่าไปเล่นหรือเปล่า
องุ่น หายไปนานเยย
ยุ้ย  ลูกขุนหล่อมั๊กๆๆ พี่โก้ชมบอกว่าครอบครัวนี้หน้าตาดี  คิคิ  เด่วอาทิตย์จะไปตะเวณกินแถวนั้น 55
Back to Top
nakoe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:52 Share

ดีจ้า...

พี่เก๋..มะเปนไร ครายก้อได้อะ..วันก้อยุ่งๆๆ ด้วย..แถมงงกะเวปใหม่..

วันเปิดอีกห้องสำหรับเก็บลิงค์เก่าๆๆ นะ..จะได้ไม่ต้องย้อนหากัน..ไม่ต้องเข้าห้องนั้นก้อได้..เปิดเก๋ไก๋...อะ..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:52 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

ป้ามีนา - ไย ๆ จะช๊อปแต่เช้าเลยค่ะ ช่วงนี้งดช๊อปค่ะ เด่วสิ้นปี บ.ของเล่น ลดราคา จะได้ตามไปช๊อปที่งานเลย ก๊ากกกก ช่วงนี้ต้องอยู่เงียบก่อน เก็บตังค์ ก๊ากกก / นี่ไม่ได้ surf เวปพันทาวน์เลยค่ะ เมื่อวานแค่ดูกระดาน 100 ช่อง ก๊ากกก / ป้าอยากได้ไรค่ะ

เม  ช่วงนี้ห้ามชวนป้าซื้อนะ ป้าจะเก็บตัง  แอนท์ต้องคอยเตือนป้าอะ  ป้าชอบชวนไปซื้อนู้นซื้อนี่   LOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:53 Share
Originally posted by nakoe

ดีจ้า...

พี่เก๋..มะเปนไร ครายก้อได้อะ..วันก้อยุ่งๆๆ ด้วย..แถมงงกะเวปใหม่..

วันเปิดอีกห้องสำหรับเก็บลิงค์เก่าๆๆ นะ..จะได้ไม่ต้องย้อนหากัน..ไม่ต้องเข้าห้องนั้นก้อได้..เปิดเก๋ไก๋...อะ..
สมกะเป้นท่านประธานจิงๆๆClap
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:54 Share
คุณแม่ - เมื่อคืนฝนตก ลมแรงจังเลย ดัง ซู่ ซู่
คุณแม่ - คุณแม่ละคร คืนนี้น้ำตาลไหม้อวสานแย้ว ใช่เปล่าว้า หรือพรุ่งนี้ไม่รู้ค่ะ จบเรื่องนี้แย้ว รอดูเรื่อง สูตรเสน่หา ต่อ ก๊ากกกก ดูแค่พุธ พฤหัสเอง ค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:56 Share
แอนท์ - ป้ามีนาชอบส่ง link ให้ดูหลังไมค์ใช่เปล่า ก๊ากกกกก
Back to Top
meaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:56 Share
หวัดดีครับ ลูกปูนกับแม่เหมี่ยว มารายงานตัวคร้าบบบบบบ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:58 Share
http://www.babyfancy.com/forum_posts.asp?TID=92460&PID=2531229#2531229
เพื่อนคะ..ห้องนี้วันเปิดใหม่นะคะ..ไว้สำหรับโพสต์แนะนำตัวเอง..เฉพาะรูปกะชื่อพอ...ดีมั๊ยคะ..
จะได้รู้ว่าไผ่ชื่ออะไรกัน..บอกแต่อายุลูกก้อพอ..ไม่เน้นคุยคะ..รูปอย่างเดียวคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 09:59 Share
เม..น้ำตาลไหม้หรอ...เมื่อคืนชิงไปนอนกะลูกมาแล้วอะ..วันนี้มานอนนนท์คะ..คุณแม่ติดละคร..
ไปบ้านอากง ไม่ได้ดูเล้ย...ลูกป่วน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:08 Share
Originally posted by NuMayLukMaeKa

แอนท์ - ป้ามีนาชอบส่ง link ให้ดูหลังไมค์ใช่เปล่า ก๊ากกกกก
ถูกต้องคร๊าบบบบบบบบบLOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote moddx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:09 Share
เม  อวสานแร้วหรอ  ไม่ค่อยมีเวลาดูเร้ยย อาศัยอ่านเรื่องย่อเอา ตอนนี้ติด น้ำผึ้งขมสะแร้ว
Back to Top
bambie View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote bambie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:14 Share
ตามมาแบบงง แต่ก็เจอจนได้ Wink
แม่เอ๋กะน้องคอปเตอร์มารายงานตัวแระคร๊าบบบบ Big smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:17 Share
น้องวินครั๊บ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:26 Share
สติ๊กเกอร์เขาเสร็จแล้ว รวมกันสั่งมั๊ยคะ..จะได้ราคาถูก 4 ดวงขึ้นไป เหลือ 20 บาทคะ..
ใครโซนเดียวกัน..ก้อสั่งกันได้นะคะ แล้วนัดรับกัน..

Back to Top
cupidinlove View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:26 Share

เจิมคร้าบบบบบ

Back to Top
nouchiko View Drop Down
Senior Member
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:29 Share
หงะ งง ๆๆๆ หลายห้องเลยนะคะ

เดี๋ยวตามไปนะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:37 Share

สติ๊กเกอร์เขาเสร็จแล้ว รวมกันสั่งมั๊ยคะ..จะได้ราคาถูก 4 ดวงขึ้นไป เหลือ 20 บาทคะ..
ใครโซนเดียวกัน..ก้อสั่งกันได้นะคะ แล้วนัดรับกัน..

ฝากด้วย 1 แผ่นค่ะ
Back to Top
krapook View Drop Down

Post Options Post Options   Quote krapook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:37 Share

เม แอนท์    มารุมเราได้ไงเนี่ย แหมๆ เห็นของดีราคางาม ก็เอามาแบ่งปัน ชวนกันเสียกะตังค์ แต่ช่วงนี้ต้องท่องไว้ เก็บเงินเก็บเงิน

ป้าเม  คืนนี้สงสัยต้องแอบลูกมาดูละครก๊ากกก ติดงอมแงม//เมื่อคืนลมแรงมากต้นไม้ข้างบ้านแทบล้มเลย ดีนะมันมี 2 ต้นเลยช่วยกันลดแรงลมไปได้
เหมี่ยว   ดีจ้า รูปลูกเขยหล่ะ
วัน  น้องวินเทห์ไปเลย
หน่อย     ไนท์ทำท่างงอ่ะไรอ่ะ
เอ๋   หายไปนานเลยนะจ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 10:38 Share

วัน - วันค่ะ เมไปโพลตมาแย้วค่ะ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปหนูไมเลย กล้องดิจิดอล ตัวเล็ก เสีย ก๊ากกกก บางวันก็ไม่เสีย ตรงจอ LCD ไม่ขึ้นภาพเลย ก๊ากกก สงสัยใกล้เวลาซื้อใหม่จริง ๆ ค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:00 Share

เม..วันอยากทำห้องไว้คุย..1 ห้อง

ห้องระบายรูป...อยากเอารูปลูกมาลง ก้อลงไป ดีป่าว..

เพราะเพื่อนๆ ในห้องนี้เริ่มอ่านตามมือถือแล้วอะ สงสารเพื่อน กว่าจะโหลดรูปเสร็จเนอะ..ดีมั๊ยคะ..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:01 Share
สติ๊กเกอร์...เพื่อนที่สนใจ..

วันจะรวบรวมก่อนนะคะ..ว่ากี่ดวง...แล้วจะโอนเงินไป...แล้วก้อนัดติ้ง รับนัดสติ๊กเกอร์คะ..แต่ถ้าใครสะดวก..สั่งเองได้นะคะ..
สั่ง 4 ดวง เหลือ 20 บาทคะ

วัน.............2 ดวง 40 บาท

โอ๋...............5 ดวง...ติด 2 คัน หน้าหลัง กระเป๋า...100 บาท

เหมี่ยว........2 ดวง.....ติดคันไหน แถลงการณ์ด้วย 20 บาท

นู๋..........1 ดวง 20 บาท

เงาะ... 1 ดวง 20 บาท

ไนซ์...1 ดวง 20 บาท (ไม่ได้ถามเจ้าตัว แต่สั่งให้คะ...)

Edited by nakoe - 28 ต.ค. 2009 at 11:38

Back to Top

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:05 Share

อืม .... เหมือนเวอร์ใหม่นี่จะโหลดนานกว่าเก่าป่าวคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote meaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:10 Share
พี่วัน....ดวงละ 20 เหรอคะ ขอเพิ่มเป็น 2 ดวงค่ะ / ติดคันของเหมี่ยวค่ะ น้องถุงเงินค่ะ แล้วเดี๋ยวตัดตรงเวปคุณแม่ที่เป็นภาษไทยออกติดรถคุณอ็อดค่ะ กลัวคุณอ็อดอาย ชื่อเวปคุณแม่มือใหม่
Back to Top
cupidinlove View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:23 Share

มะเหมี่ยว - พี่ก็ว่า versionนี้ โหลดนานมากๆ

Back to Top
nouchiko View Drop Down
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:29 Share
Originally posted by meaw

ฝากด้วย 1 แผ่นค่ะ

เอาด้วยแผ่นนึงจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 11:36 Share
ขออับเดท ลูกชายนิ๊สสสสสสสสสคะ..

เมื่อวานไปนอนบ้านอากง..น้องวินอ่าน ก-ฮ...ได้ 70% แล้วคะ..(แม่กะเอาเองนะคะ)...
ก.เอ๋ยก.ไก่...."ไก่"....
ข.ในเล้า....."ไข่"....
ข.ขวดของเรา..."ขวด"....(re: ไม่มีแป้น ข.ขวด..คะ)
ค.คนขึงขัง..."ป๊า"...(เพราะเป็นรูปผู้ชายคะ)
ป.ปลาตากลม "ปลา"....(แม่"ป....."ปลา" ตา "กลม"...ลูกต่อเองคะ)
ฮ.นกฮูกตาโก..."ฮูก"

อื่นๆ อีก..ยกเว้น ศ. ษ. ฎ ฎ คำพวกนี้ยากไปนิด

Back to Top
bennyboy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bennyboy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 12:08 Share

หวัดดีจ้าแม่ๆทุกคน

นานๆมาที กว่าจะตามเจอ มึนไปเลยLOL
เบนนี่ขอเจิมด้วยคนนะจ๊า
คิดถึงทุกคนเลยค้าบ Big smile

Back to Top

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 ต.ค. 2009 at 12:13 Share
วัน - น้องวิน เก่งจังเลยค่ะ ก๊ากกกก
แม่กวาง - น้องเบนนี่ ไปเนิสแย้วหรือคค่ะ สบายดีเปล่าค่ะ แม่กวางกลับเมืองไทยคราวนี้ไม่ได้เจอกันเลยนะค่ะ ก๋ากกกกกก กลับมาช่วงไหนอะค่ะ ช่วงสิงหาเหมือนปีที่แย้วเปล่า ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <1234 95>

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.215 seconds.