Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > แก๊งแม่ลูกหนู ปี 51
  New Posts New Posts RSS Feed: เจิมบ้านใหม่ สดใสๆๆ ด้วยนะคร๊าบ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจิมบ้านใหม่ สดใสๆๆ ด้วยนะคร๊าบ

Post Reply Post Reply Page  <1 939495
Author
orapinjung View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจิมบ้านใหม่ สดใสๆๆ ด้วยนะคร๊าบ
    Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:13 Share
เข้าใจนะค่ะ เพื่อน ๆ ว่ารอกันอยู่นะ 5555  แต่งานเข้าง่ะ  ทยอยนะ

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:16 Share

http://orapinjung.multiply.com
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:17 Share

Back to Top
nakoe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:18 Share
Originally posted by orapinjung

สาวที่ไหน..เนี้ยะ..มีพุง...

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:19 Share
โชว์คนที่เข้าวันนี้ก่อนจิ..คุงเงาะ..
เช่นวัน..ป้าแอนท์ ป้าเม...อิอิ..

ปล...ลืมหยิบแผ่นดีวีดีไปให้...

Back to Top
NuMayLukMaeKa View Drop Down
เข็มโปร: 1

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:21 Share
Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:25 Share

Back to Top
nuu_jaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuu_jaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:37 Share
ปูเสื่อรอดูรูปติ้งจ้า น่ารักจังเลยยยยยค่ะ

Back to Top
Wijittra-Noi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Wijittra-Noi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:37 Share

สวัสดีจ้าสาว ๆ  เมื่อวานพอดีสั่งของไว้ที่เต๊นท์ขายของเอาไว้  ก็เลยต้องรีบไปรับ  แต่ไปถึงแม่ค้าหนีกลับบ้านไปแล้ว ก๊ากกก  ยังดีที่หาเบอร์มาได้ ก็เลยโทรไปหา กะว่าค่อยมาเอาคราวหน้า  เพราะจ่ายเงินไปแล้วแต่ฝากของเอาไว้  แม่ค้าก็ใจดีมาก ๆ  เอาของมาส่งให้ถึงบ้านเลยค่ะ  แล้วยังแถมให้อีกด้วย  ตอนนั่งรถกลับมีมี่หม่ำนมแล้วก็หลับเลยค่ะ ส่วนพี่ก็ได้งีบนิดหน่อย  เย็น ๆ ก็ออกไปเดินพารากอนกันต่อ  มีมี่ได้ของแถมเป็นมะนาวที่หัว 1 ลูกด้วยค่ะ  ก็เธอเล่นไปนั่งบนลูกบอล พอลูกบอลเลื่อนก็เลยล้มเอาหน้าผากโขกพื้นไป  1 ที ร้องจ๊ากกกกกก  ซักพักหัวก็โนเป็นลูกขึ้นมาเลยค่ะ  น่าสงสารจริง ๆ พี่ได้เห็นรูปที่พี่เล็กถ่ายเองนิดหน่อย เดี๋ยวค่อย ๆ ทยอยลงให้นะคะ  เมื่อวานพี่สาวพี่ถามว่า เธอนี่อายุมากที่สุดในกลุ่มเลยหรือเปล่า ก๊ากกกกกก

แอนท์ :  ดีใจนะคะได้เจอกันอีกครั้ง  แล้วค่อยเจอกันอีกนะจ๊ะ คราวหน้ามีสมาชิกใหม่เป็นสาวน้อยเพิ่มอีก 1 คน
เม : ขอบใจนะจ๊ะ สำหรับตัวติดรองเท้า  พี่แกะอันเก่าออก ใส่ของเมแทนเลย 555
เงาะ :  ขอบใจนะจ๊ะ  ที่เป็นธุระเรื่องติ้งคราวนี้
วัน  :  ขอบใจนะจ๊ะ  สำหรับยาสีฟัน ยังไม่ได้ให้มีมี่ใช้เลย เมื่อวานไปซื้อแปรงสีฟันโคโดโมะ สำหรับเด็ก .05 - 3 ปี ที่พารากอน ก็เลยให้แปรงกับน้ำเปล่าไปก่อน เพราะมีมี่ยังบ้วนน้ำไม่ค่อยเป็นเลย เมื่อเช้าสอนให้บ้วน  ก็ทำท่าบ้วนนะ แต่ไม่มีน้ำออกมาเลย 555
ยิ้ม :  ฮักกี้น่ารักจังค่ะ  ดูเป็นเด็กที่ร่าเริง และ แข็งแรงดีจัง  ขอบใจสำหรับลูกจากอร่อย ๆ  จ๊ะ
หน่อย :  ไนซ์น่ารักเหมือนเดิมเลย  ตัวเล็กแต่เดินเก่งน่าดู
อ้อ :  น้องคุณน่ารักอ่ะ  คุณแม่เข้าใจแต่งตัว  ผมยาวเร็วมาก ๆ มาคราวนี้ดูหน้าตาสดใสเชียว
 หวัน :  ไม่ค่อยได้คุยกันเลย แต่พี่เล็กบอกว่าแอนฟิลด์ คุยเก่งเชียว
องุ่น :  ดีใจที่ได้เจอนะคะ 
ไนซ์ :  คุณแม่คนสวย  เจอกันกี่ครั้งก็ยังสวยเหมือนเดิม 

Edited by Wijittra-Noi - 14 ธ.ค. 2009 at 11:50
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:48 Share
พี่หน่อย...หัวปูด..อาวมะนาว..+ ดินสองพอง..ทา แล้วคลึงด้วยนะ...

/พี่หน่อยบอก...พี่สาวสิคะ..แต่หน้าแบ๊วสุดๆๆ นะคะ..อิอิ...แสดงว่าเห็นเพื่อนๆ เรียกพี่กันหมด..
อิอิ...

มีมี่...หน้าขาวเด้ง..ดีจัง...ขาวพอกะโอโม่นะคะ..น่ารักดีคะ....
ท่าทางติด..ป๊าเล็กนะคะ..

Back to Top
huggie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote huggie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:50 Share

เงาะ .. กร๊ากกกกก งานเข้าเหมือนกานเยย .. เออว่าแต่ว่า สามีช้านอยากได้หุ่นยนต์ .. เหอเหอ ช้านบอกมะทันแล้วย่ะ .. 5555

วัน .. ไม่เปิดบ้านใหม่เหรอเพื่อน .. เงาะจาได้ลงรูปทีเดียวไปเยย
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:50 Share
พี่หน่อย..เรื่องบ้วนปาก...เวลาเราแปรง..ก้อให้น.มีมี่ มาดูด้วยจิคะ..
เขาทำตามได้หมด..น.วินครั้ง-2 ครั้งก้อจำได้แล้ว..เด็กเลียนแบบเก่งคะ...

ยาสีฟันนี้กลืนได้นะคะ...เขาถึงไม่ให้มีฟลูออไรด์ อะคะ...แต่ของโคโดโมะ มีคะ..

Back to Top
cupidinlove View Drop Down
Moderator Group
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote cupidinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:51 Share
พี่หน่อย - มีมี่ ขาวมากกกกก เหมือนพี่สาวน้องไนท์เยอะเลยอ่ะค่ะ ไนท์ทำท่าหอมมีมี่หลบด้วย LOL
หวัน ฟิลด์ตัวพอๆกะไนท์เลยเน้อ แต่ดูจะมีเนื้อกว่าไนท์เยอะเลยอ่ะ หวันก็ดูแข็งแรงขึ้นนะ รักษาสุขภาพด้วย เหนื่อยมั๊ยจ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:51 Share
เออ...ก้อได้..
เงาะ..ไปเปิดบ้านใหม่ดีกว่า..ลืมไปเลย..
.

ดีป่าว..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote nakoe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:55 Share
http://www.babyfancy.com/forum_posts.asp?TID=95425&PID=2716375#2716375
ไปหน้านี้กันนะคะ..ไปเปิดไว้โพสต์รูปติ้งนะคะ..

เงาะ..รีวิวรูปใหม่ด้วย..

Back to Top

Post Options Post Options   Quote orapinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:55 Share
วัน...ขออภัยนะเพื่อน  เนื่องจาก ระบบขัดข้องอยู่อ่ะ  ทำรูปให้ต่อยังไม่ได้อ่ะ  เลยเอารูปที่ทำไว้ก่อนให้ดูอ่ะนะ

Back to Top
Wijittra-Noi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Wijittra-Noi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 11:56 Share
Originally posted by nakoe

พี่หน่อย...หัวปูด..อาวมะนาว..+ ดินสองพอง..ทา แล้วคลึงด้วยนะ...

/พี่หน่อยบอก...พี่สาวสิคะ..แต่หน้าแบ๊วสุดๆๆ นะคะ..อิอิ...แสดงว่าเห็นเพื่อนๆ เรียกพี่กันหมด..
อิอิ...

มีมี่...หน้าขาวเด้ง..ดีจัง...ขาวพอกะโอโม่นะคะ..น่ารักดีคะ....
ท่าทางติด..ป๊าเล็กนะคะ..

เมื่อวานนึกอะไรไม่ออกค่ะ  ก็เลยเอาน้ำแข้งไปคลึง ๆ ค่ะ  //  พี่สาวพี่สังเกตุเห็นมีแต่คนสวัสดีค่ะ แล้ว ก็เรียกพี่กันหมด ก๊ากกกกก //  ใช่คะ ติดปาป๊าน่าดูเลยค่ะ  ลองจากแม่เค้า (พี่สาว)  ก็จะเป็นปาป๊าค่ะ  ส่วนพี่เอาไว้แก้ขัดค่ะ  555
Back to Top
nouchiko View Drop Down
Senior Member
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 14:59 Share
แม่ ๆ ไม่ได้คุยด้วยเลยนะคะ งานเข้าคะ เคลียร์งานวันที่ลาไปอาทิตย์ที่แล้ว เกือบทั้งวีค

เมื่อวานไปติ้งกันมานี่เนอะ ลืมไปเลย เดี๋ยวตามไปดูรูปนะคะ
Back to Top
nouchiko View Drop Down
เข็มโปร 2

Post Options Post Options   Quote nouchiko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ธ.ค. 2009 at 17:07 Share
เตรียมตัวกลับบ้านก่อนนะคะ
Back to Top
Arkaad View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Arkaad Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 มี.ค. 2011 at 00:15 Share
อยากได้ megablok หมีพู
ยังมีขายอยู่หรือเปล่าค่ะ
Back to Top
NuMayLukMaeKa View Drop Down
เข็มโปร: 1

Post Options Post Options   Quote NuMayLukMaeKa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 มี.ค. 2011 at 09:02 Share

อาจมีนะค่ะ แต่ตามห้างก็ไม่เคยเห็นนะค่ะ เห็นแต่ Megablok ที่เป็น Brick ธรรมดานะค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <1 939495

การประกาศซื้อขาย และการตั้งกระทู้

ทุกประกาศไม่เกี่ยวข้องกับ BabyFancy.com และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้ BabyFancy ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบประกาศ โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ

This page was generated in 0.293 seconds.